• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DocScanner - Các Phiên Bản - Update!

hailua_8

Super V.I.P
Sử dụng iphone như là scanner... app rất hay!!! Update phiên bản mới nhất v3.4.2!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?dimlwmwztt0[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

longgiang81

Super V.I.P
Trùng nên mình gộp lại với nhau cho gọn. Thanks tin thần chia sẻ của 2 đồng chí.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Nó khác mình chụp ảnh chổ nào vậy bạn?
Nếu sử dụng chức năng chụp hình của iphone để chụp các đoạn văn bản và ảnh sẻ không được rỏ và nhòe đi , phần mềm này sử lý được cái điểm yếu đó sử dụng pm này các bạn có thể đưa máy ảnh đến xác các đoạn tex hay hình ảnh mà không bị nhòe .

kienrom1979

App này ảnh rõ và sáng, trong khi máy ảnh của iphone thì không thể sánh bằng

Chỉnh sửa cuối:

PHUNGHAN

Đề nghị bạn Hailua_8 hướng dẫn cụ thể sau khi scanner vào iP xong thì làm sao để gửi và gửi bằng đường nào, tôi không tài nào gửi tài liệu đi được, Chân thành cám ơn trước!

PHUNGHAN

Đã có ai dùng để kiểm chứng chưa vậy, có thể hướng dẫn cách dùng cụ thể được không các Pro? Cám ơn trước và mong được chỉ dẫn