• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Documents To Go v4.01 UIQ3.0---Microsoft office2007

CongVoi

Super V.I.P
Documents To Go v4.01 UIQ3.0

BẢn này có từ rất lâu rùi nhưng mà là dành cho S60 b-).Hôm nay đến lượt UIQ dùng roài.Hehe còn chờ gì nữa mà hem download đi hả các bạn >:)

DownLoad Here

hoanghai1992

cái này đánh văn bản TV có bị thành ô vuông nữa ko pác, tớ xài P1i đã cài font và TV đủ rồi nhưng đánh trong Office của máy vẫn thành ô vuông dù đã chỉnh sang Arial :-?? nản ko đỡ nổi luôn

nguyenvuvu

Cảm ơn bạn Congvoi đã gửi link nhưng mình down về rồi install thì nó kêu là "cannot", híc. Kiểm tra lại nhé. Thanks.

nguyenvuvu

Cho hỏi:
KKK là gì? :D
Mình tải file word document với font chữ Arial vô máy (w950i) rồi mở lên đọc nhưng có chữ có dấu, có chữ không hiểu (hình vuông).
Làm sao khắc phục được lỗi này các bạn?

hieusaco

KKK là chìa để vào "nhà". Trên diễn đàn đã có quy định không được viết các từ nhạy cảm này nên các bạn ấy viết vậy

671988

hĩ chắc phải đợi thêm 2-3 tháng nữa mới có kkk quá .hix chán nhỉ!!!!!!!!!:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

THAMTUTU

Các bác dùng thử cái KKK này coi. Nếu không được thì dùng bản củ thôi.
Registration Number: 9331331-5942
Activation Key: 83Q2-8E004AQDECE7

Chỉnh sửa cuối:

nguyenvuvu

KKK là chìa để vào "nhà". Trên diễn đàn đã có quy định không được viết các từ nhạy cảm này nên các bạn ấy viết vậy

Híc tưởng sao, nghe Hieusaco giải thích càng mù hơn nữa...:|

Caohieu88

Híc tưởng sao, nghe Hieusaco giải thích càng mù hơn nữa...:|
Có gì đâu mà mù hả bạn ^ ^ , ý bạn Hieusaco chính là cái bạn Register phần mềm ý mà, hiếm thấy ai thật thà như bạn đâu hén...

ngmtri

Bảng mới mà chưa có kkk tiếc thật, đành chờ kk vậy, cài vô trial thôi cũng chán.

nguyenvuvu

Làm đủ mọi cách rồi mà vẫn không đọc Word tiếng Việt với cái này được!
Đang cần nữa chứ!!!!
Tức quá :((

vietDuck

Bạn chép Fonts vào Ổ D\System\Apps\DocsToGoCommon. Xem có còn ô vuông ko =))