• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Documents2go V4.0 UIQ3.0- BẢN FULL

dongxanh

Đây là bộ office mới ra của hãng Datviz, với nhiều tính năng nổi trội so với phiên bản 3.0

Phần mềm này tương thích với bộ office 2007 của Microsoft
(đọc được word, Excell 2007)

Thông tin tại trang chủ: http://www.dataviz.com/products/docu...direct=symbian

Bản dùng thử có giá trị trong vòng 30 ngày

Download bản dùng thử Ở ĐÂY:

http://www.mediafire.com/?nboubyg4xzk

ACTIVATION CODE:

9416928-3713

E0K0-8F0079C377K8

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Cảm ơn bác Dongxanh nhé, em chờ bản này lâu lắm rồi mà chưa có Code, bi giờ thì yên tâm mà dùng rồi!

Son_Do

Well-Known Member
Mình dùng phần mềm này thấy bị một số lỗi như sau :
- Bàn phím ảo kích hoạt được nhưng không dùng được vì phần hiển thị của bàn phím ảo không hiện ký tự.
- Nếu để chế độ tự động đổi chữ hoa thì chỉ toàn ra chữ hoa chứ không ra chữ thường.
Không biết có bạn nào bị như mình không?

hoanghai1992

Ơ, tớ cũng bị thế đấy, tưởng bàn phím ảo bị trục trặc nhưng ra messaging vẫn đánh bình thường :-??

yeu_doi

Mình thích và cần pm lắm mà qua nay k tải được, bạn nào up lai cho mình xin với rất ảm ơn.

justinhoang_am

Bị mất cái laptop rùi. Hix. Không còn phương tiện để test phần mềm thoải mái nữa rồi. Bác nào sử dụng DocumentToGo V4 thì cho hỏi thử xem, nó có ưu điểm j vượt trội hơn QOffice không ngoài việc đọc được .docx, .xlsx?

cnt1909

Có nhập được dữ liệu không hay chuyên cái mục hiển thị hả các bro

Son_Nguyen

Đây là bộ office mới ra của hãng Datviz, với nhiều tính năng nổi trội so với phiên bản 3.0

Phần mềm này tương thích với bộ office 2007 của Microsoft
(đọc được word, Excell 2007)

Thông tin tại trang chủ: http://www.dataviz.com/products/docu...direct=symbian

Bản dùng thử có giá trị trong vòng 30 ngày

Download bản dùng thử Ở ĐÂY:

http://www.mediafire.com/?nboubyg4xzk

ACTIVATION CODE:

9416928-3713

E0K0-8F0079C377K8
Bác dongxanh cho mình hỏi 1 chút: phiên bản document2go này sau nếu ko dùng nữa thì có uninstall đc ko? Vì thằng bạn mình ngày trước nó cũng dùng cái này nhưng sau ko cần nữa mà ko gỡ bỏ đi được, cuối cùng lại phải format máy.

Son_Do

Well-Known Member
Bác dongxanh cho mình hỏi 1 chút: phiên bản document2go này sau nếu ko dùng nữa thì có uninstall đc ko? Vì thằng bạn mình ngày trước nó cũng dùng cái này nhưng sau ko cần nữa mà ko gỡ bỏ đi được, cuối cùng lại phải format máy.

Phần mềm này khi không thích dùng bạn có thể gỡ bỏ dễ dàng, có lẽ bạn nhầm phần mềm này với bản nâng cấp QuickOffice.

Son_Nguyen

Phần mềm này khi không thích dùng bạn có thể gỡ bỏ dễ dàng, có lẽ bạn nhầm phần mềm này với bản nâng cấp QuickOffice.

Cảm ơn bạn Son_Do nhiều, giờ thì mình có thể yên tâm mà cài rùi!!!b-)
À, quên mất, bac dongxanh nói là bản này tương thích với Office 2007, vậy nó có thể đọc được các file word và excel cua Office 2003 ko vậy? PC của mình đang xài Office 2003.

Chỉnh sửa cuối:

ro16

Đoc tốt các file office mà bạn , đã hỗ trợ office 2007 thì ofice2003 đọc vô tư . Nhưng ko hiểu sao vẫn ko hiển thị tiếng việt trên excel , mình đã chép font TimesNewRoman từ máy tính vào rùi mà vẫn ko đc , word thì hiển thị tốt , có ai bị như mình ko ?

dung_sawaco

cho mình xin link down khác đi, link ở trên chờ cả tiếng đồng hồ mà ko down đc

ro16

link vẫn good mà bạn , chắc mạng chỗ bạn chậm đó , nếu cần cho địa chỉ email mình send wa cho ^^

Son_Nguyen

Đoc tốt các file office mà bạn , đã hỗ trợ office 2007 thì ofice2003 đọc vô tư . Nhưng ko hiểu sao vẫn ko hiển thị tiếng việt trên excel , mình đã chép font TimesNewRoman từ máy tính vào rùi mà vẫn ko đc , word thì hiển thị tốt , có ai bị như mình ko ?

Mình cũng chưa thử excel, cảm ơn bạn nhiều. Để mình thử xem thế nào? Nếu có cách nào để hiển thị Tiếng Việt thì mình share cho bạn.