• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐỔI & SỬA TÊN NICK CHO CÁC THÀNH VIÊN

tinh_la_gi

Administrator
Chào mừng năm mới 2010
Tiến tới chào mừng sự kiện 1000 năm Thăng Long

TLG quyết định ra thông báo đặc biệt và duy nhất trong trong quý 1 của năm 2010

ĐỔI Vs SỬA TÊN NICK CHO CÁC THÀNH VIÊN.

Điều kiện:
* Thành viên
+ Là thành viên từng tham gia box 8 với ít nhất 10 bài (trước bài viết này của TLG)
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=5901+ Có số lần thanks ít nhất 20!
+ Có ít nhất 1 bài giới thiệu hoặc chia sẽ kinh nghiệm hoặc software tại các box KT.

* VIP
+ Phải có ít nhất 3 bài trong box 8
+ Có số lần thanks ít nhất 30!
+ Có ít nhất 5 bài giới thiệu hoặc chia sẽ kinh nghiệm hoặc sotfware tại các box KT

Yêu cầu: T.Mod DreamLand chiu trách nhiệm kiểm tra các níck đăng ký
Số lượng 20+10 = 30 nick

** Thành viên cố tính spam tại topic này bannick 3 tháng. **

tinh_la_gi

Administrator
Tôi nhắc 1 lần nửa
+ Không hỏi.
+ Không ý kiến.

Nếu có nhu cầu đổi nick thì vào Topic
Thật ra các bạn có phân biệt được vui chơi và công việc không ? khi vào topic nói lung thế ?!
Cám ơn bạn : nynkj đã thông báo

Nynk_102

Mở hàng nào.. Em muốn đổi nick đang dùng nynkj thành Nynk_102 , tức là xửa "n" > "N" , bỏ chữ "j" và thêm _102 vào đuôi nick. Thanks !

ThaiChienvn

Anh Phương có thể thay nick ThaiChienvn2002 của em thành ThaiChien được không anh.?! em kiểm tra thấy nick thaichien chưa kich hoạt ạ.!
Em cảm ơn anh nhiều ạ.!

Whinny

ui hay qúa!
Anh Phương giúp em đổi nick inconsolable_alone thành Whinny nhé, tại vì thấy nick cũ dài qúa !
thanks anh nhìu nhen !

Posted via Mobile Device

Trungls

Hơ có điều kiện em không hiểu lắm. Nhưng mạn phép xin đổi nick cho em từ trungls sang Trungls. Viết hoa chữ đầu.
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
@Nick : thaichien thuộc quản lý của mail : viai_anhfaionlinegionay@yahoo.com dù chưa kích hoạt thì nó vẩn tồn tại. Không chuyển qua được. Như vậy là sai quy định

ui hay qúa!
Anh Phương giúp em đổi nick inconsolable_alone thành Whinny nhé, tại vì thấy nick cũ dài qúa !
thanks anh nhìu nhen !
Chào mừng giấy chứng minh thành viên mới.

tinh_la_gi

Administrator
Hơ có điều kiện em không hiểu lắm. Nhưng mạn phép xin đổi nick cho em từ trungls sang Trungls. Viết hoa chữ đầu.
Posted via Mobile Device

Có lòng và có thiện chí đi đâu củng "an toàn"
Đã đổi nick cho bạn.

DreamLand

Posted via Mobile Device

Nick này chưa tham gia Box 8 nên không thể thực hiện !

Bác sửa giúp em nick của em từ haidang_alexandria thành HaiDang_Alexandria nhé. Viết hoa tên cho nó đúng ngữ pháp :D

Đã sửa lại tên Nick!

Last edited by a moderator:

ninhhot

Sr may moi mua ko viet dc dau anh Phuong oi. Cho em doi nick dang dung thanh NinhHot_88 anh nhe. Thank anh !
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

HotelHoangMinh

Bạn đổi tên giùm mình là "HotelHoangMinh" nha vì đây là danh từ riêng cần phải viết hoa. Cám ơn bạn nhiều!

Đã sửa lại tên Nick !

Last edited by a moderator: