• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐỔI & SỬA TÊN NICK CHO CÁC THÀNH VIÊN

ThaiChienvn

Anh Phương ơi.! cho em đổi nick ThaiChienvn2002 thành ThaiChienvn nha anh.?! chỉ bỏ 2002 đi thôi.! Em đã kiểm tra.:D

cupidbaby

Các mod đổi cho em nick cupidbaby thành TRUONG_VO_KY nhé!
Thank nhiều nhiều!!

jimmi_qyu

Nhờ các MOD đổi nick jimmi_qyu này của em lại thành J1MM1 Q Yu hộ em với nha. Thank nhiều ah

jimmi_qyu

Các MOD của BOX này đâu rồi nhỉ. Tại sao lại lập topic mà không có 1 ai chăm nom hết vậy.
Mong là sau khi reply bài này JQY được sự trả lời của các MOD và những người có trách nhiệm lập topic này.

JuRay-Duan

@Quý: SM có ghi điều kiện ở trên kìa, cậu tham gia vào box 8 với anh em đi, xả stress, giải trí và sẽ đc đổi tên như ý. :D

DreamLand

Các MOD của BOX này đâu rồi nhỉ. Tại sao lại lập topic mà không có 1 ai chăm nom hết vậy.
Mong là sau khi reply bài này JQY được sự trả lời của các MOD và những người có trách nhiệm lập topic này.

Cũng mong các bạn đọc kỹ trước các điều kiện !

Ai đủ điều kiện thì nhất định sẽ được đổi tên như ý !

jimmi_qyu

Ok cảm ơn Duẫn đã chỉ bảo. Quả thật bản thân tôi có hơi bị sơ suất trong vấn đề này. Nhưng người quản lý topic này cũng phải có trách nhiệm tí xíu về vấn đề này.
Thứ I: Nếu như tôi sơ ý như vậy thì. Ít ra những người có quyền ở đây cũng phải reply trả lời lại 1 câu với lý do là tôi không thấy đường khi đọc nội quy v.v.v
Thứ 2: Tôi thành thật xin lỗi khi đã không đọc kỹ nội quy topic. Cảm ơn những người đã trả lời và đọc reply của tui.

tinh_la_gi

Administrator
+ Trước mặt là biển cấm mà bạn cứ tò tò chạy vào ! Rồi bảo phải nhắc bạn là bạn đang vào đường cấm ?! Thế cái biển cấm đó là gì ?!

+ Nên nhớ đổi nick chỉ áp dụng cho VIP có công và DHV PV . Việc đổi nick cho thành viên chỉ thực hiện khi có sự kiện lớn gì đó.

+ Thành viên và VIP khi đã được Rename 1 lần thì sẽ không được đổi lần thứ 2 dù nick mới chưa có người Reg !

+ Mọi thành viên đều có quyền lợi như nhau vậy tại sao có người xin là được đổi liền có người lại không vậy các bạn phải tự trả lời cho câu hỏi đó. Vì người thực hiện thì có 1 mà người hỏi và yêu cầu thì nhiều hơn 1 !

Thân gửi các bạn chưa được rename .

i_love_baby387

Cho xin đổi cái nick được không ;;) Không biết có được ưu tiên không đây ;;)
Nếu được thì nhờ các bác đổi nick em là TranThanhTuan nhé \-/
Thanks các bác nhìu ;;)

Zenki

Super V.I.P
Vì hình như em không đạt tiêu chuẩn mà ;;) Coi kỹ có vẻ ở topic này ĐK dễ hơn \-/
VIP thì vào khu vực của VIP mà đăng ký nhé, khu vực này chỉ dành cho Mem thôi. Đổi thế này thì loạn ah!