• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đổi tên icon cho s60v3 ( OS9.1)

chapcheng

mình đọc và đổi tên được icon ban đầu có sẵn trên cùng, nhưng khi đổi các icon khác chuyển lên đầu thư mục gốc làm lại thì ko đổi được mà vẫn chỉ đổi được icon ban đầu khi chưa chuyển >.<

0903626599

cộng nhận ông mò hay wa làm sao bít được vậy.tui làm được hết rồi.đổi hết tất cả tên,hơi cực 1 chút nhưng ok.thank ông nhiều

binhseu

Cứ tưởng cho os9.2, nhấn 1 hồi ko thấy kết quá :)), thôi đành dùng mấy cái soft khác vậy

0903626599

nếu os9.2 sao bạn không dùng pm menuedition cua kổi up lên đó.cái này dành cho n73 thì quá tuyệt

hvnh

bà con có thể dùng NameOK đổi đc tất cả chỉ với 5s
vào www.4shared.com để tìm nhen

name ok chỉ đổi đc tên của ứng dụng thui,còn cách này có thể đổi đc cả tên thư mục mặc định của máy:-?
mà ko bit v3 có phần mềm đổi icon cho ứng dụng giống bên v2 ko nhỉ ,mọi người ai bít chỉ dùm mình với:D

man_e71

Mình dùng E71 muốn đổi tên cái Incon Log mà ko thưc hiện được theo cách này.

dongsongvang

Thấy bài này khá hay nên mình copy lại ( bài viết được copy của bạn quoctung =D>=D>=D>)

Thay đổi tên các Icon trong điện thoại

1. Đưa Icon muốn đổi lên đầu Menu gốc (như hình sau tôi đưa “Messag.” lên đầu)

2. Lựa chọn Folder mà mình có thể đổi tên được (Mục đích là có menu con Rename) nếu chưa có Folder tự tạo nào thì hãy tạo một Folder mới.

3. Đừng ấn phím gì cả (để không làm mất menu như hình trên) ấn nhanh phím on/off rồi chuyển máy sang chế độ Offline

4. Bây giờ con trỏ highlight đã nhảy về icon đầu tiên trong máy. Trong khi menu con (menu chọn ở bước 2) vẫn còn, lúc này bạn hãy Chọn vào Rename để đổi tên icon mình đã chọn

*) có thể copy – paste các symbol để đặt tên cho icon

Nói thì nhiều nhưng làm thì đơn giản
Đã test thành công trên 3250, và 5500 của mình =D>=D>=D>:D:D:D

thanks.Tớ đang chờ cái này đây.Vậy mà laau nay khong biết

Chỉnh sửa cuối:

zuzubagia

híc tớ thì đổi tên được hết trừ danh bạ là không đổi được, con 3250 của tớ bị sao ấy nhỉ :(:)(:)(:)((

ductuan444

Thấy bài này khá hay nên mình copy lại ( bài viết được copy của bạn quoctung =D>=D>=D>)

Thay đổi tên các Icon trong điện thoại

1. Đưa Icon muốn đổi lên đầu Menu gốc (như hình sau tôi đưa “Messag.” lên đầu)

2. Lựa chọn Folder mà mình có thể đổi tên được (Mục đích là có menu con Rename) nếu chưa có Folder tự tạo nào thì hãy tạo một Folder mới.

3. Đừng ấn phím gì cả (để không làm mất menu như hình trên) ấn nhanh phím on/off rồi chuyển máy sang chế độ Offline

4. Bây giờ con trỏ highlight đã nhảy về icon đầu tiên trong máy. Trong khi menu con (menu chọn ở bước 2) vẫn còn, lúc này bạn hãy Chọn vào Rename để đổi tên icon mình đã chọn

*) có thể copy – paste các symbol để đặt tên cho icon

Nói thì nhiều nhưng làm thì đơn giản
Đã test thành công trên 3250, và 5500 của mình =D>=D>=D>:D:D:D

Thanks bạn nhiều