• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÓN MỪNG GIÁNG SINH PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

TuanQuang

Rất nhiều bạn đã nhận được quà từ ông già Noel rồi. Giáng sinh đã qua đi. Ông già Noel hẹn gặp lại các bạn vào Noel sau nhé.

hcqp

Ông anh Tuấn Quang này ... làm gì mà giàu gớm nhỉ?! Mới thấy ổng có 141 ngàn PVD gì đó... hôm qua thấy ổng còn 8 ngàn thôi... giờ lại lên được 40 ngàn PVD rồi! Phải chi được đổi ra tiền VND nhỉ?!
Cảm ơn Ông già noel!

TuanQuang

Ông anh Tuấn Quang này ... làm gì mà giàu gớm nhỉ?! Mới thấy ổng có 141 ngàn PVD gì đó... hôm qua thấy ổng còn 8 ngàn thôi... giờ lại lên được 40 ngàn PVD rồi! Phải chi được đổi ra tiền VND nhỉ?!
Cảm ơn Ông già noel!

hahaha. Tiền trong ngân hàng còn gấp 5=))=))=))0 lần số tièn bạn thấy

Babyblue

Noel qua rùi...thế là ko tham gia đc topic này nhận quà oài...pác Tuanquang ơi...

minhdang6110

Hic, dạo này bận quá ko online đc, giờ mới thấy chương trình phát quà của ông già NOEL. Em tiếc quá đi mất...Hu.hu.hu! Ko biết bác Quang Tuấn phát quà gì cho anh em thế nhỉ!Thật là tiếc quá đi mà (nói giọng Hoài Linh)...!T_T

Status
Không mở trả lời sau này.