• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ĐÓN MỪNG GIÁNG SINH PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc đại gia đình PDAVIET một mùa giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc! Sang năm mới có nhiều thắng lợi mới!=D>=D>=D>

Qvip

vâng chưac sanh em PDA việt dồi dào sức khỏe ,may mắn hơn nữa trong công việc ,và thành công trên con đường mà mình đang làm .

Phoenix

Chúc mừng giáng sinh vui vẻ, chúc PV ngày một vững mạnh...
PS: Chú Quang gửi quà gì cho anh nào.....

CongVoi

Super V.I.P
Chúc mọi người trong Pdaviet và bác TuanQuang một giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc nhé.Hy vọng ông già tuyết sẽ đến với tất cả mọi người chúng ta,yeah

TuanQuang

Những món quà tiếp theo đã chuyển tới các bạn. Hãy post những lời chúc giáng sinh vào đây để đc nhận quà nào.

support

Chúc các bạn giáng sinh vui vẻ bên người thân và gia đình.

Chúc PDA có thêm nhiều member mới và hướng đến con số 100.000 member.

Và em có 1 điều ước : ước con số Thành viên hoạt động lên đến hàng 30.000 cùng một lúc.

tranglovely

Ở đâu có quà là có em....(^_^)he...he
GIÁNG SINH CHÚC MỌI NGƯỜI ĐI CHƠI VUI VẺ NHA !
(đặc biệt là với "người ấy" của mình. )

dcn488

Mình cũng chúc toàn thể anh em PDAVIET gần xa hưởng một lễ giang sinh vui ve an toan và hạnh phúc và mọi điều an lành cũng sẽ đến với gia đình của các bạn.

popbo

Một mùa Giáng Sinh ấm áp,gửi đến toàn bộ ban lãnh đạo,mọi thành viên trong diễn đàn,đặc biệt là tới bác Quang.Chúc tất cả luôn luôn vui vẻ

D

duy713

Guest
Mery chrtimas-Giáng sinh vui vẻ nhé.TuanQuang luôn gặp may mắn nhé :D:D

tinhmen

Mình chúc tất cả mọi người có 1 mùa giáng sinh vui vẻ bên người thân và có 1 dêm thật hạnh phúc bên những người mình yêu thương nhất .
nhưng mình ko còn có bạn gái mình người mình yêu thương nhất ngay mùa noel này nửa rồi mình có thể yêu cầu quà theo ý mình được ko .mình cần có bạn gái của TuanQuang có thể cho mình được trở lại bên bạn gái mình đễ hưởng 1 lễ giáng sinh như bao người khác ko đó là món quà mình rất cần trong mùa giáng sinh này ai có thể giúp được mình ko.huhuhuuhuhu

filo

Nhân dịp giáng sinh 2007 tất cả các bạn post những lời chúc giáng sinh hay trong Topic này sẽ nhận được 1 món quà giáng sinh từ Tuấn Quang. Nhanh tay lên các bạn!

Merry Chrismash

Ồ quà à? mà quà gì nhỉ? tò mò quá, sao giờ nhỉ? :-?
à;;)
Chúc mod TuanQuang và toàn thể anh chị em trên diễn đàn mùa giáng sinh an lành hạnh phúc.
=D>

Tui cũng thành thật Chúc mod TuanQuang và toàn thể anh chị em trên diễn đàn mùa giáng sinh an lành, ai chưa có gia đình thì nhân dịp này cố gắng, phấn đấu có dc 1 ý trung nhân và sau đó là trăm năm hạnh phúc.

Phoenix

Dạo này chú Quang giàu có gớm nhỉ (làm ông chủ cá độ có khác).
Bây giờ chúc mừng nữa liệu chú có chuyển PVD cho anh nữa không nhỉ???

TuanQuang

Dạo này chú Quang giàu có gớm nhỉ (làm ông chủ cá độ có khác).
Bây giờ chúc mừng nữa liệu chú có chuyển PVD cho anh nữa không nhỉ???

Khiếp quá anh Hiệp. Quà chỉ phát 1 lần mới ý nghĩa thôi.
Qua vẫn còn rất nhiều. bạn nào chưa có quà mau mau vào post bài nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.