• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đồng hành AFF CUP cùng đội Tuyển Việt Nam

Status
Không mở trả lời sau này.
Việt Nam đá tốt nhưng vận may đã không đến với Tuyển Việt Nam. Hẹn gặp lại tại "chảo lửa" Mỹ Đình nhé...

blackdoor

Manager
Đã nói trước rồi, các bác cứ khoái gặp Mã. Lượt về giỏi lắm sẽ chỉ hòa 1-1.:(

daugiang1987

Việt nam đá bế tắc quá đá như vậy thì chắc năm nay malaisia tiển đẹp việt nam luôn rồi.............Hẹn gặp lại năm sau khi bóng đá việt nam có nhiều thay đổi hơn

Khoaaa

tệ lắm lượt về ăn phải 4 trái mới có cửa đi tiếp............Nan giải.....nếu ăn thì đúng là thử thách.............

DreamLand

Hay quá, mình biết mà =)) =))=))
Đá thế mới gọi là đá chứ, mà gáo nước này kg lạnh :))
Lượt về cứ đá thế này thì hay quá :)
VN vô địch \-/

blackdoor

Manager
Hay quá, mình biết mà =)) =))=))
Đá thế mới gọi là đá chứ, mà gáo nước này kg lạnh :))
Lượt về cứ đá thế này thì hay quá :)
VN vô địch \-/
Thằng em đổi logo nhanh nhỉ, còn tính Mã dễ đá hơn Nam Dương nữa không?:))

DreamLand

Thằng em đổi logo nhanh nhỉ, còn tính Mã dễ đá hơn Nam Dương nữa không?:))
hixhix, trận này nếu Hồng Sơn bắt chính thì VN sẽ thắng :))
Tỉ số em dự đoán là VN thắng 1 - 0, cũng gần đúng rồi, chỉ lệch 1 bàn, lệch luôn 1 đội thắng, tỉ lệ sít sao chứ bộ :)
Dù sao, lối chơi tấn công của VN thiếu sắc nét và thiếu nhạy cảm, thiếu lực trong dứt điểm.
Áp lực khán giả làm Tấn Trường kg tự tin cũng là 1 vấn đề.
Thiếu Quang Thanh, Việt Cường, Trọng Hoàng thì đúng là kg ai có thể thay thế.
VN bất lực, ông Calisto bất lực. Trong thời gian đôi công, VN cũng ko tận dụng dc cơ hội nào.
Cũng vì hậu vệ Malay chơi kg tệ.
Thua trận này thì làm sao mà gỡ đc trong trận lượt về nếu cứ đá như thế... Khả năng Malay vào chung kết là 80% rồi :))

Status
Không mở trả lời sau này.