• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Doom3 hay và hấp dẫn!!!!!!!

nouvu2372

link down
thấy hay thì click cám ơn nghe mấy pro yêu dấu

Chỉnh sửa cuối:

nobuhiro

sao ko có hình trong game hả You ko bít game này như Quake I,II ko nữa

tal0v3t

hjc..cái trang mobilesmania nói về đt nhưng cài nhiều spyware lắm..các bác là cứ phải cẩn thận

tal0v3t

ngon đấy..post lại cái link đi...có tài khoản mobilemania thì share lun nha :p

nouvu2372

có người down đc là link còn tốt nhá cứ nhấn vào link rồi đợi hiện ra cửa sổ 1 lát là tự down về máy luôn ah.Đăng kí tài khoảng trên mobilemania nhanh lắm chưa tới 1phút nữa hãy tự làm để có tài khoảng riêng cho bạn.Mà tình hình là game này chạy tốt trên N95 còn mấy máy kia chưa thử:))

ajiang

Này thì hình, hình thật nhá......

Đẹp thì có đẹp thật nhưng game này cài vào 5700 chạy được nhưng nặng kinh khủng, di chuyển chậm như rùa. Bạn nào dùng máy có bộ xử lý đồ họa riêng như N95 thì hãy cài còn không thì cài vào không chơi được gỡ ra mất công.

nobuhiro

thế ah` thanks Bro đã cảnh báo trước ^^" vậy rút chân khỏi trò này thôi

Qler2007

Trò này tuy đồ họa đẹp nhưng lại bắn khá nhàm, thua cả mấy cái phiên bản Doom trước.........

nguyenvansang

Well-Known Member
Hay Hay Hay lắm đó. Song chưa chơi :D.
Đùa tý! Nếu cái này như Quake thì tại sao lại ko chơi chứ nhỉ. Kể mà có cái SU-8W nữa là hết ý luôn

nobuhiro

game gì mà dung lượng ít mà chơi nặng hơn cả N-Gage cài vào 30s sau gở bỏ liền