• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dopod M700 hay Orbit?

Status
Không mở trả lời sau này.

langtuvotinh151

Các bác co gặp tình trạng này giống em không nha. Con m700 của em ỏ cái hòn bi như con chuột y, các bác co thể lăn theo các chiều down, left, right được, nhưng chiểu up thi em lăn mà chả thấy biêt hiện j, thể hòn bi của em bị hỏng hả các bác....giúp em cái, em cảm ơn trước nha.
Em đang dùng room B&B4.3 Pro WWe

CHo em hỏi, em đã từng hỏi M700 có GPS kô, toàn bộ các bác chắc chắn là kô có, vậy mà em dùng google map rui enable GPS vẫn ngon lành còn chỉ đúng địa điểm nũa, có ai bít tại sao kô, sao của em lại có GPS

Em đã check trên numberplan thì imei của máy em nó check ra O2 orbit. Thằng đấy lại có GPS.

salemgtvt84

Các bác co gặp tình trạng này giống em không nha. Con m700 của em ỏ cái hòn bi như con chuột y, các bác co thể lăn theo các chiều down, left, right được, nhưng chiểu up thi em lăn mà chả thấy biêt hiện j, thể hòn bi của em bị hỏng hả các bác....giúp em cái, em cảm ơn trước nha.
Em đang dùng room B&B4.3 Pro WWe

CHo em hỏi, em đã từng hỏi M700 có GPS kô, toàn bộ các bác chắc chắn là kô có, vậy mà em dùng google map rui enable GPS vẫn ngon lành còn chỉ đúng địa điểm nũa, có ai bít tại sao kô, sao của em lại có GPS

Em đã check trên numberplan thì imei của máy em nó check ra O2 orbit. Thằng đấy lại có GPS.
Mình chưa dùng Orbit nên cũng ko rõ, nhưng mình dang dùng 1 con Dopod xịn đét, và nó tịt GPS đứ đù lun nên mình chắc chắn con của bạn ko phải là M700 :), còn con j thì mình ko rõ...Sợ bạn mua máy bị thay nhãn rùi...:-?

PhamQuang

Manager
Chủ đề không liên quan tới ROM.
Sẽ chuyển sang khu vực thảo luận hoặc phần cứng.

Tạm thời Close để các Mod. xử lý !!!

Status
Không mở trả lời sau này.