• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dopod M700 không lên

Status
Không mở trả lời sau này.

tuanntss

Các bác giúp em với. COn dopod m700 của em nó không lên gì cả. Pin vẫn còn đầy mà màn hình thì đen sì. em thử hard reset rồi, nhưng vẫn ko dc. Cả khi vẫn chạy bình thường thì cũng ko hard reset dc

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các bác giúp em với. COn dopod m700 của em nó không lên gì cả. Pin vẫn còn đầy mà màn hình thì đen sì. em thử hard reset rồi, nhưng vẫn ko dc. Cả khi vẫn chạy bình thường thì cũng ko hard reset dc

Sao bạn biết pin còn đầy???? "Cả khi vẫn chạy bình thường thì cũng ko hard reset dc" là sao đang chạy bình thường mà bạn bảo lại không lên bạn nói rõ xem thế nào???:-??:-??:-??

tamgiacqui

Em cũng đang trong tình trạng này đây. Biết pin còn đầy là mang cục pin ra thử bằng cục sạc rời, Giờ mở nguồn nó không có lên luôn. Các bác có cao kiến gì cho em biết với!

PhongQuang

Super V.I.P
Dopod M700_Tất cả các diễn đàn đều kêu ca là bị lỗi. Tôi có đứa em dùng con này cũng bị lỗi lên lỗi xuống, đã thay cả mên rồi mà vẫn lỗi. Đành phải cảnh báo cho những anh em định mua Dopod M700.

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Em cũng đang trong tình trạng này đây. Biết pin còn đầy là mang cục pin ra thử bằng cục sạc rời, Giờ mở nguồn nó không có lên luôn. Các bác có cao kiến gì cho em biết với!

Trước các bạn đang dùng bt thì nó bị lỗi vậy hay do up rom hoặc tác động nào đó nếu tự nhiên mà bị thử đổi cục pin khác xem có bị tình trạng vậy không còn nếu vẫn không lên phải mang qua thợ họ kiểm tra kỹ để lấy được kết quả nhé.....

Status
Không mở trả lời sau này.