• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Downgrade firmware cho N95!???

chocanS700i

cho mình hỏi làm sao để từ fw v21 xuống v20.
Máy minh lên v21 không chụp hình đc nữa.Trong khi v20 thì chụp hình đc.
Mong các bạn giúp đỡ
Thank:(:)(:)(:)-/

nguyenpa

Super V.I.P
Mong các bạn giúp đỡ

Bạn thử up lại 1 lần nữa xem :(

chocanS700i

Mình đả up lại rồi nhưng vẩn không cải thiện đc vấ đề này.
Mình công nhận v21 pin sử dụng lâu hơn v20,chạy mượt hơn.Nhưng xài N95 mà không chụp hình đc thì buồn wá.:((
Mình ra ngoài tiệm nhờ downgrade nhưng ko làm đc. :-??
Mong bạn hãy giúp đỡ mình:(:)((
Thank!!!!!

Kojiro

Super V.I.P
Mình đả up lại rồi nhưng vẩn không cải thiện đc vấ đề này.
Mình công nhận v21 pin sử dụng lâu hơn v20,chạy mượt hơn.Nhưng xài N95 mà không chụp hình đc thì buồn wá.:((
Mình ra ngoài tiệm nhờ downgrade nhưng ko làm đc. :-??
Mong bạn hãy giúp đỡ mình:(:)((
Thank!!!!!

Hay nhỉ! Bạn nhớ lại xem trước khi up bạn có gây tác động gì tới camera không? Mình nghĩ có thể phần cứng, bạn đã ra thợ rồi sao không thử hỏi xem máy mình bị gì?
Công nhận những nhận xét của bạn là đúng, mình cũng update fw nhưng không bị gặp trường hợp camera như bạn.

minhkhoa2007

Mình cũng vậy,cả ngày nay mình dùng máy chụp hình cho thằng "Ku" nhà mình mà,ko co như trường hợp của bạn đâu. Bạn nên bảo hành đi nha

nguyendaika

tốt nhất đem đi bảo hành nếu bạn mua máy hãng...vì nguyên tắc khi up thì đễ,nhưng down dễ "chết" nha bạn!

TraiNgheoHn

Làm sao lại có chuyện up V cao hơn lại không chụp được hình chứ,chắc là do lỗi phần cứng rồi.bạn xem nó có lỏng cái tx ở camera không?

chocanS700i

Minh ra tiệm nhờ người ta down lai roi nhung ko dc.Sao mình thấy V20 chup hình tốt lắm a.
Mình nghĩ là nếu hư phần cứng thì không thể dùng Barcode reader dc nhưng mình lại dùng dc.Chứng tỏ ko thể hư phần cứng dc.
Phần mềm phonix có thể dơn fw dc ko nhỉ hay chỉ cho up?

Kojiro

Super V.I.P
Minh ra tiệm nhờ người ta down lai roi nhung ko dc.Sao mình thấy V20 chup hình tốt lắm a.
Mình nghĩ là nếu hư phần cứng thì không thể dùng Barcode reader dc nhưng mình lại dùng dc.Chứng tỏ ko thể hư phần cứng dc.
Phần mềm phonix có thể dơn fw dc ko nhỉ hay chỉ cho up?

Phoenix chỉ để up fw khi bạn có sẵn file thôi! Không down fw đâu bạn à! Mà cài rất khó, mình cài hoài mà không đc nè! Nếu a tiệm tại sao bạn không kêu người ta sửa máy luôn :-? Phần cứng bạn lí luận k bị gì, fw thì mình cũng không thấy bị gì cả. Chỉ còn cách ra các KTV người ta kiểm tra rồi báo cho bạn thôi.

myan822833

chỉ cần ra tiệm,người ta dùng box thì có thể đưa xuống version củ mà bạn,minh dã làm trên e50 rồi

mig95

mình cũng vừa lên v210.0.016 xài vẫn bình thường. có điều hình như chụp hình xấu hơn v20.0.015 . pin xài lâu hơn. nhưng có cảm giác không đã lắm. trình chiếu lên TV thì mau hết pin bà kố .

dczien

Mong các bạn giúp đỡ
Haha kím ra 1 người giống tui nè =)) giờ hông bít làm sao??huhuhu :-/:-/:-? bạn xài N95 đời nào??mua ở đâu? (ở nước nào đó??)

minhkhoa2007

Haha kím ra 1 người giống tui nè =)) giờ hông bít làm sao??huhuhu :-/:-/:-? bạn xài N95 đời nào??mua ở đâu? (ở nước nào đó??)

Cái này nan giải đây,mình cũng dùng N95 hàng Cty,up fw 21 nhưng vẫn chụp hinh bình thường mà,ko có hiện tượng như bạn. ko biết tại sao nữa kà?:-?

Kojiro

Super V.I.P
Hình như hàng xách tay, phải up bằng box các bạn à! Up bằng NSU sẽ gây lỗi như trên. Bạn nào bị thì up ngược xuống v20 rồi up lên 21, tất cả đều phải bằng box nhé!

BatKid

Super V.I.P
các bạn N95 hàng xách chú ý nha, hiện nay khi up lên v 21.0 thì có hiện tượng camera bật kg lên, đã bị 1 số cây và chạy box thì có cây đc cây kg (rất hên xui ) >"<

ThAngNgO_

các bạn N95 hàng xách chú ý nha, hiện nay khi up lên v 21.0 thì có hiện tượng camera bật kg lên, đã bị 1 số cây và chạy box thì có cây đc cây kg (rất hên xui ) >"<

hôm qua khoe với bà hàng xóm có vers mới.may mà bận chưa up cho bà ý,tí thì làm ơn mắc oán :-??

dczien

Mọi vấn đề về camera đã được giải quyết khi down xuống bản 20.0.015 trở xuống, up bằng box hoặc đổi code VN update online X-( nhẹ cả người,tưởng camera lên đường lun :-??

BatKid

Super V.I.P
Mọi vấn đề về camera đã được giải quyết khi down xuống bản 20.0.015 trở xuống, up bằng box hoặc đổi code VN update online X-( nhẹ cả người,tưởng camera lên đường lun :-??

may wá , :D , bạn nào đang bị thì nhanh chân lên nhé , vietnam mà cập nhật ver 21.0 là xong flim đóa nhoa ;;)

Taki7610

Unlock_GSM
may wá , :D , bạn nào đang bị thì nhanh chân lên nhé , vietnam mà cập nhật ver 21.0 là xong flim đóa nhoa ;;)

Hehe - BatKit "đi trước" rồi hả - Taki chưa thử,hôm nay coi có máy "thử cái chơi:)):)):))"