• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Download nhạc hoàn toàn miễn phí với Socbay Mobile Search

momvip9

Đúng là để download nhạc chất lượng cao thì cần mạng băng thông rộng (cái này cũng sắp triển khai). Việc tải nhạc từ pc vào điện thoại nó lại khá bất tiện và không phải ai cũng dùng được, nào là cab, phần mềm điều khiển.... Trong khi đó với S.M.S các thao tác rất đơn giản, dễ dàng.

Ôi thế thì tuyệt! Hi vọng bạn triển khai nhanh lên để anh em dùng nhé, tất nhiên là tốc độ cao và chất lượng tốt thì không còn gì bằng rồi! Ủng hộ bạn triển khai và càng sớm càng tốt! hjhj

Nynk_102

Ở Libi ,đang thử với 6220c .mạng hơi cùi , chưa bít kết quả thế nào. thank bác trước ! Pm: đã down dc nhưng gprs hơi rùa.hj.

Chỉnh sửa cuối:

q630666

Có phần mềm down nhạc cực hay luôn, đó là phần mềm down nhạc bằng tay, Down trên Pc xong rồi kết nối điện thoại với PC copy/paste nhạc từ PC sang điện thoại sang là xong, dowm nhạc bằng PC vừa đảm bảo down nhanh, chất lượng nhạc cao mà lại vừa rẻ (cùng lắm nhà không có mạng thì ra hàng nét ngồi một giờ down cả trăm bài nhạc).

Nói thế không phải là để tớ chê bai pm của bạn tacke đâu! Nhưng thật sự pm của bạn muỗn chinh phục được ngưới sử dụng thì phài đảm bảo hơn hoặc ít nhất là bằng những tiêu chuẩn dowm load nhạc bằng tay ở trên. Nếu không đưa phần mềm ra sớm muộn cũng hoài công mà thôi!

Đã có cách để lướt web cho s60v3 bằng ADSL rồi nên vấn đề phí tải nhạc không còn quan trọng nữa, pm của bạn có một ưu điểm là muốn dowm nhạc thì cũng có thể nằm ngang nằm dọc trên giường dùng điện thoại có cài pm down và thưởng thức nhạc. Nhưng mà vấn đề là chất lượng vẫn è è quá thì dowm về xóa đi cũng mất công!
Chúng ta không so sánh với PC đc.Chúng ta so sánh mobile đi.Tớ đố bạn tìm đc pm nào tìm nhạc nhanh,tốc độ dow nhanh như pm này.Đặc biệt hơn còn nghe đc online luôn.Tốc độ nhanh không kém PC tẹo nào.Tùy thuộc vào cổng kết nối,nó tăng tốc cho thiết bị dow không thua kém gì IDM cả.
Nếu về giá thành thì nếu dùng wifi.Bạn ra quán cafe ngồi đow nhạc bằng pm này.Thì PC kém hơn là cái chắc.Riêng khoản đc uống cafe + diều hòa mát rượi.Thậm chí dow 1 tay 1 tay ôm em yên còn đc =)).Tốc độ dow thì nếu PC không có hỗ trợ dow thì chậm hơn Pm này là cái chắc.Mình không hiểu bạn muốn nó đảm bảo hơn ở điểm gì =))

tacke_8700

Chúng ta không so sánh với PC đc.Chúng ta so sánh mobile đi.Tớ đố bạn tìm đc pm nào tìm nhạc nhanh,tốc độ dow nhanh như pm này.Đặc biệt hơn còn nghe đc online luôn.Tốc độ nhanh không kém PC tẹo nào.Tùy thuộc vào cổng kết nối,nó tăng tốc cho thiết bị dow không thua kém gì IDM cả.
Nếu về giá thành thì nếu dùng wifi.Bạn ra quán cafe ngồi đow nhạc bằng pm này.Thì PC kém hơn là cái chắc.Riêng khoản đc uống cafe + diều hòa mát rượi.Thậm chí dow 1 tay 1 tay ôm em yên còn đc =)).Tốc độ dow thì nếu PC không có hỗ trợ dow thì chậm hơn Pm này là cái chắc.Mình không hiểu bạn muốn nó đảm bảo hơn ở điểm gì =))

Cảm ơn bạn đã ủng hộ. Tất nhiên xét về tính năng thì điện thoại so làm sao được với PC nhưng xét về tính cơ động và tiện dụng thì mình nghĩ S.M.S có thể đáp ứng được phần nào nhu cầu của người dùng.

haiau84

hôm bữa download về dùng thử. chỉ nghe thử 5 bài thôi mà nó quất đến mười mấy ngàn. sợ quá xóa luôn rồi.:(

AndyCuong

Supper Moderators
hôm bữa download về dùng thử. chỉ nghe thử 5 bài thôi mà nó quất đến mười mấy ngàn. sợ quá xóa luôn rồi.:(

bạn nên kiếm quán cafe nào có wifi download , nếu dùng GPRS là trả tiền mệt siểu luôn đó .

hungdylan

mọi người làm thế nào để giảm phí tải GPRS vậy?
down mấy bài tầm 4mb thì bao nhiêu cho $ cho đủ
àk mà cái này cho dùng được cho N70 ko ạk?
---------------------------------------------------
có pm down video nữa thì vô đối
mua đt đời cao dùng cho tiện
PC làm gì nữa :))

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Hôm nọ down thử vài bài về mà nghe nó nhỏ quá không ưng bụng tí nào.:-?

AndyCuong

Supper Moderators
Hôm nọ down thử vài bài về mà nghe nó nhỏ quá không ưng bụng tí nào.:-?

mình cũng thấy là vậy , thực sự là phần mềm này dành cho bạn nào nhà không có PC , muốn download nhạc để nghe , dùng phần mềm này thì good , không cần ra mấy tiệm chép nhạc .

dangduc

Mình mới nhắn tin cho số 6065 và nhận mã kích hoạt luôn ^^ ! Phần mềm dùng cũng khá hay ! Chúc bạn ngày càng phát triển

tacke_8700

Sao bạn nghe thư 5 bài mà mất mười mấy ngàn nhỉ :-?.:-??
Hiện tại như gprs của Viettel giá 90đ/10KB thì mỗi bài hát bạn nghe thử chỉ mất khoảng 3-500đ ==> 5 bài mất khoảng 2K xiền thui mừ :(. Không tin bạn thử nghe 1 bài rùi xem thử xiền bị trừ bao nhiu nhé :)

tacke_8700

Các bạn update lại phần mềm nhé, bên mình vừa cải tiến một số tính năng và giao diện. Các bạn dùng thử và cho mình ý kiến về các dịch vụ khác ngoài mp3 để mình hoàn thiện sản phẩm nhé. Cảm ơn các bạn nhìu nha :)

rinhvh

Bạn cho cái link để tải bản mới nhé!mình tải bằng link trên bài 1 vẫn là bản 1.00

tacke_8700

Bạn cho cái link để tải bản mới nhé!mình tải bằng link trên bài 1 vẫn là bản 1.00

Bạn ơi vẫn là cái link cũ nhé. vẫn là 1.0.0 đấy, mình up lại thôi. Bản này fix môt số lỗi của bản trước, mp3 và news sẽ chạy ổn định hơn. Bạn thử xem nhé :)