• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Download tất cả các file trên mạng về G1

spiderman_anhvu

Mặc định, điện thoại G1 không cho phép bạn download các file mà bản thân hệ điều hành ANDROID không hỗ trợ (.rar, .zip, .pdf...). Giải pháp ở đây cho bạn là sử dụng chương trình có tên là Download Crutch Lite, phần mềm này là bản Lite lược bỏ hết giao diện, chỉ cần khởi động và bạn có thể sử dụng Browser để download tất cả những file mà mình thích.

Soft này free và có thể tải trên market nhé. :)

cutibcs

Mặc định, điện thoại G1 không cho phép bạn download các file mà bản thân hệ điều hành ANDROID không hỗ trợ (.rar, .zip, .pdf...). Giải pháp ở đây cho bạn là sử dụng chương trình có tên là Download Crutch Lite, phần mềm này là bản Lite lược bỏ hết giao diện, chỉ cần khởi động và bạn có thể sử dụng Browser để download tất cả những file mà mình thích.

Soft này free và có thể tải trên market nhé. :)

mình đã tải về và...............sử dụng khg đc.hic hic
khi open nó bị lổi launch error