• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DragonBird Bỏ xa SkyFoce Full

Status
Không mở trả lời sau này.

smiler

Well-Known Member
Chờ đi mọi người. Bạn ấy đang cố gắng mà. T1 bạn ấy chẳng post file full rùi đó thôi. Nhưng khác imei thì sao được.
Rao bán máy đi bác chủ topic ơi
Posted via Mobile Device

vanchienfpt1

không phải demo đâu bạn . các bạn tránh nhầm lẫn
bản này mình được admin http://www.clickgamer.com tặng .
các bạn sẽ so sánh với bản demo khác xem sẽ rõ
bản này bạn chơi được hết súng , máy bay , tất cả các cảnh .... không hạn chế gì hết .

đặt biệt là không có chỗ điền code hay kêy gì hết.

Dê Mô đóa bạn,chán quá.chỉ chơi đc đến bài hai thôi,đánh chết con cua khổng lồ thế là nó yêu cầu " purtray" pó hand:O

haininh

chán quá
mình chờ lâu quá mà ko có.chắc là ko bao giờ có bản full rồi.hic
tiếc quá

NokuaN70

Well-Known Member
Dzô web chủ cuả nó bảo bỏ ra 9,95 USD là có full. Hic hic coi bộ chờ creck hơi bị lâu, bác quangtri đâu rùi nhỉ trấn an anh em chút đi, sắp xì trét cả bọn rùi.
Posted via Mobile Device

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Dzô web chủ cuả nó bảo bỏ ra 9,95 USD là có full. Hic hic coi bộ chờ creck hơi bị lâu, bác quangtri đâu rùi nhỉ trấn an anh em chút đi, sắp xì trét cả bọn rùi.
Posted via Mobile Device

Bõ ra 9.95 USD để có bản full thôi dẹp cái games này luôn cho rồi

lephucquangtri

quả thật game này mình bẻ được cho 2 máy rồi. Khi cài game vào máy thì trong system có 2 file.dll chép 2 file đó ra cho máy khác không xài được. vì driver P1i và P9 khác nhau... và imel system cũng khác . nhưng nếu có máy cầm trên tay thì mình làm thủ công cho nó full thì oke.

thôi mình sẽ tặng cho 3 bạn quan tâm về game này nhiều và có số thanks khá nhiều , mặc dù nhiều người trả lời nhiều ở bài này nhưng số thanks thấp quá mình không ưu tiên

ba bạn này để lại imel nhé ! mình orders cho.
công voi ( hy vộng bạn bẻ được game cho P990)
Titan 007
Smiler

nói trước là game khó chơi lắm , không qua nỗi của 8 đâu.

CongVoi

Super V.I.P
quả thật game này mình bẻ được cho 2 máy rồi. Khi cài game vào máy thì trong system có 2 file.dll chép 2 file đó ra cho máy khác không xài được. vì driver P1i và P9 khác nhau... và imel system cũng khác . nhưng nếu có máy cầm trên tay thì mình làm thủ công cho nó full thì oke.

thôi mình sẽ tặng cho 3 bạn quan tâm về game này nhiều và có số thanks khá nhiều , mặc dù nhiều người trả lời nhiều ở bài này nhưng số thanks thấp quá mình không ưu tiên

Tấm lòng của bạn mình xin nhận.Nhưng mình khá bận không có thời gian chơi hết đâu.Cho nên mình xin nhường lại cho CaoHieu88 :D.Bạn ý cũng dùng P990i

Thoai_DakMil

Super V.I.P

Mình dùng P1 không biết bạn có bẽ được không . đây IME máy mình : 357033012911236 . hy vọng sẽ có bản full chính thức cho anh em UIQ cùng nhau choi thử . Rất cảm ơn bạn

Caohieu88

Tấm lòng của bạn mình xin nhận.Nhưng mình khá bận không có thời gian chơi hết đâu.Cho nên mình xin nhường lại cho CaoHieu88 :D.Bạn ý cũng dùng P990i

Em cám ơn anh Công đã nhường cho em, thực sự em rất ủng hộ việc bạn Quangtri đã hết mình vì mọi người. Bạn cũng đã gửi bản đã Patch để em test thử rất tiếc là lại chưa được, dẫu sao bạn cũng có lòng với tất cả mọi người rồi và rất hoan nghênh bạn...mình còn cảm ơn bạn về Process Explorer 1.30 còn chưa hết nữa là... =D> Dạo này em cũng đang thi với lại em cũng ko có thói quen Game lắm ( kể cả PC và Phone ), mỗi lần Post game cũng chỉ cài thử xem chơi ổn ko, chơi thế nào rồi được vài hôm cũng ko xài nữa, vì vậy nếu được thì em xin được nhường lại cho anh Tuấn at007... lần trước bản Process 1.30 và CorePlayer 1.25 anh cài ko thành công nên em nghĩ nên để giành cho anh bản Game này là hợp lý nhất, anh Tuấn cũng rất quan tâm đến PM này và cũng rất nhiều người Thanks mà phải ko quangtri, mình rất cảm ơn bạn!!

Chà chơi thử thế nào ròi .ò..í...e chú nó xem... ka.ka.ka >:)

Anh Tình giúp đỡ bạn quangtri và cộng đồng UIQ 3.0 "xử lý" vụ này nhé, Game này chơi hay và được nhiều người khen lắm đấy anh ạ!!! Em cám ơn anh!

Caohieu88

Mình xin đăng ký hộ anh at007 IMEI : 35959300-851816-0
PS: em lấy Imei của anh từ vụ Primetech đấy ^ ^

tinh_la_gi

Administrator
Cái link tải game trên sau khi cài thì trong data của nó chỉ có 2 map thì seo qua được vòng 3 mà chơi ?! hic.hic !!
Bạn Quangtri có thể gửi cho mình toàn bộ source của game này không ?!
Y! :tuphuonghp
Mail: tuphuonghp@gmail.com

at007

Mình xin đăng ký hộ anh at007 IMEI : 35959300-851816-0
PS: em lấy Imei của anh từ vụ Primetech đấy ^ ^

chúc Hiếu thi tốt:) mình cũng đang trong giai đoạn làm đồ án,nên cũng ít chơi game...bạn nào thích game này thì liên lạc với caohieu88 nhé;;)

haininh

bạn ơi làm cho mình với.mình rất kết game này.mình cũng thạnk rồi mà
imel p1i 357033013038070

tuanminh_outbound

Hic... đúng là chơi khó thiệt mới đến màn 2 là hết ròi... (demo mà)... hi...
Chắc chờ đợi thêm vậy...
Cảm ơn bác chủ cái.

Status
Không mở trả lời sau này.