• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DragonBird UIQ30 bản Full 06/12

dongxanh

sao mình vào mediafire prosest mãi mà không down được thế này?Bạn xem lại link hộ mình với

Posted via Mobile Device

Các bạn khác down được không? Mình mới test rồi mà. Nếu không được để mình up lên host khác.

Ai nấy chuẩn bị mua miếng dán màn hình mới đi nhé, chơi xong hết bàn 8 thế nào cũng cần. :)

Caohieu88

Xin phép anh Dongxanh, em thêm Link download ở 123viet cho các bạn download cho nhanh! Bản Full thật tuyệt, Rep++ :p ^ ^

dongxanh

Up lên host của pv rồi thì tốt quá. Thanks nhé. Mình cũng có đăng ký 1 tài khoản, nhưng hình như chưa được cấp.

Posted via Mobile Device

CongVoi

Super V.I.P
Up lên host của pv rồi thì tốt quá. Thanks nhé. Mình cũng có đăng ký 1 tài khoản, nhưng hình như chưa được cấp.

Posted via Mobile Device

Dùng host chung host của mình nhé :d.Ok thì PM :D

Caohieu88

Em vừa PM cho anh Dongxanh tài khoản 123viet, chắc hôm trước anh Phương có Post nhưng anh Dongxanh ko biết nên chưa kích hoạt!

dongxanh

Em vừa PM cho anh Dongxanh tài khoản 123viet, chắc hôm trước anh Phương có Post nhưng anh Dongxanh ko biết nên chưa kích hoạt!

Posted via Mobile Device

Thế thì tốt quá. Để mình check lại. Lần sau sẽ dùng.

Phải nói là game này chơi quá đã. Già cả như mình mà còn ham. Mới dợt xong mấy cảnh :)

lucky000

kinh nghiệm chơi trò này là cứ đi lại 1 bàn dễ để kiếm đủ tiền mua vũ khí xịn rồi mới đánh tiếp bàn khó hơn thì sẽ dễ dàng hơn nhiều, hoả lực yếu ,giáp yếu mà đánh mấy con boss lv5 thì toi ngay! riêng map cuối cùng phải dùng vũ khí lazze có sức huỷ diệt cực cao, kết hợp với tên lửa đạn đạo tầm nhiệt bắn liên tiếp vào chính diện mới mong thắng được con trùm! các map lv5,6 phải dùng mìn rải thảm thì hiệu suất sẽ cao hơn!

lee_boong

thank ban chuc ban manh khoe minh rat thich game nay

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu nhé bạn! Thanks! Caohieu88

nguyenvulinh

game này hay tuyệt.kiểu này em phải thay mấy miếng dán màn hình rùi.thank bác đồng xanh nhiều

tmt1

đợi bạn @lephucquangtri gữi bản full đã 1 tháng mà không có tin, nay đã có bản full, thank bác đồng xanh

anhchay999

Cám ơn bạn DongXanh rất nhiều ... đây là sự chờ đợi mòn mỏi của Anh, Em trong diễn đàn ( khu vực uiq) =D> ...

Cuối cùng cũng đã có bản Full.Thx DongXanh nhé =D>

:) chung 1 niềm vui ... đợi chờ ... kakaka ... vui phết ...

- Có 1 member ... làm mưa làm gió ... đòi tiền kờ ấy , rồi Anh , Em đưa imei xin tùm lum ... thôi không nói nữa ...hì.hì ... hy vọng bạn ấy thấy vui khi thấy topic này ... :)

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
Cuối cùng cũng có dc bản full, ke ke ke chưa down xuống dc, CÁM ƠN Dongxanh rất nhiều nhé. Nhân đây xin hỏi các mod là sao cái web của PDAViet mình lại kg xuất hiện nút thanks nhỉ, nếu có nút thanks thì rất hay( bên tinhte có nút thanks rất tiện cho a e nào online bằng DT).
Posted via Mobile Device

khoa123

hic
em lên mạng bằng gprs tốn tiền như điên vì cái này nè,ai chỉ cho em cách kết nối wifi của dế p990i với

NokuaN70

Well-Known Member
Trên mobile kg down dc từ mediafire,4shared chỉ down dc từ box.net thôi. Bật Wireless Lan lên, search tìm dc host rùi thì chọn Connect là vô web vô tư.
Posted via Mobile Device