• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Drivers USB for W960/W950/P990/P1/M6

CongVoi

Super V.I.P
Drivers USB for W960/W950/P990/P1/M6

Bạn nào cần thì mang về dùng nhé.;;)

CongVoi

Super V.I.P
Tiếp theo là của P1 và W960.Nhớ tải cả part1 và 2 về giải nén mới được nhé

sibulabu

giải thích tí đc ko congvoi??
cài vô đt là có thể dùng đt như 1 usb hả??

0907530103

để mình thử cài driver cho con P1i của mình xem sao, vì mình cài Sony PC suite rồi nhưng khi connect với máy tính (phone mode) nhưng nó k làm thế nào connect được. Thanks pác CongVoi nhiều

tommynguyen1961

để mình thử cài driver cho con P1i của mình xem sao, vì mình cài Sony PC suite rồi nhưng khi connect với máy tính (phone mode) nhưng nó k làm thế nào connect được. Thanks pác CongVoi nhiều

Đó là do bản pc suite của bạn phiên bản quá cũ nên ko connect dc dù máy vi tính của bạn đã nhận dc dt của bạn.
Bạn hãy lên trang sony ericsson tãi bản mới về là ok thôi.
Chúc bạn thành công.

avorchid

Mình có 1 thắc mắc: winxp khi cắm vào tự nhận thẻ nhớ mà (bật chế độ USB trong phần connect: file tranfer)
Vậy cái driver này dùng để làm gì, cho win nào?

rokky

ờ mặc định cắm cáp là ok rồi ...như thế nào vậy bác ??? giải thích rõ chút được ko bác ????

donga_hp

Cong voi ơi cho mình xin Driver của đế để bàn CDS-60 của P990 được không cám ơn nhiều!

lovelikecrazy152

Ủa cái nay dùng làm gì vậy mấy bác,có thừa ko vậy

không có thừa đâu bạn ạh! Bro Congvoi up lên làm sao thừa được. driver dùng để kết nối từ máy tính với dế của bạn vì bạn dùng PCSuite nên không thấy sự quan trọng của nó một lúc nào đó bạn cần sẽ rất khó tìm.

Nguyen_Minh

không có thừa đâu bạn ạh! Bro Congvoi up lên làm sao thừa được. driver dùng để kết nối từ máy tính với dế của bạn vì bạn dùng PCSuite nên không thấy sự quan trọng của nó một lúc nào đó bạn cần sẽ rất khó tìm.

Nói chung là cái này giúp kết nối đt ở chế độ phone mode với pc ko cần pc suite, thế thôi anh à

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
CongVoi không nói rõ là sử dụng Driver này dành cho những máy tính cài HĐH từ Win 98 trở xuống, từ Win98 trở lên, nó đã hỗ trợ tất cả các thiết bị ngoại vi nên không cần cài thêm Driver. Mà cái topic này lâu lắm rồi, bây giờ toàn WinXP, Vista...
Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

CongVoi không nói rõ là sử dụng Driver này dành cho những máy tính cài HĐH từ Win 98 trở xuống, từ Win98 trở lên, nó đã hỗ trợ tất cả các thiết bị ngoại vi nên không cần cài thêm Driver. Mà cái topic này lâu lắm rồi, bây giờ toàn WinXP, Vista...
Posted via Mobile Device

Máy em (xp) phải cài pc suite mới kết nối đc đó thôi. Hồi trước quên ko cài vào, cắm đt chuyển phone mode ko thấy sáng tưởng usb hỏng thế là lại tốn tiền mua lại dây khác. Cắm vào vẫn ko đc, mới nhớ ra usb driver mới lên mạng down lại xuống

NokuaN70

Well-Known Member
Tại sao không chuyển sang File Transfer? Để chế độ Phone mode thì Window nào mà nhận dc?
Posted via Mobile Device