• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đưa máy (DHD) về phiên bản gốc?

danchoihj

Mình đang dùng DHD, giờ mình muốn đưa máy về như lúc mới mua thì làm thế nào, ai hướng dẫn mình với

PhamQuang

Manager
Mình đang dùng DHD, giờ mình muốn đưa máy về như lúc mới mua thì làm thế nào, ai hướng dẫn mình với

Vấn đề là bạn phải nhớ máy bạn khi mua chạy phiên bản ROM nào, nguồn gốc thương hiệu máy bạn đang dùng???
Hoặc chí ít cũng phải có thông tin kỹ thuật máy chứ.
Nói bâng quơ như bạn, trời biết mà tư vấn được.

hatnaf

Vấn đề là bạn phải nhớ máy bạn khi mua chạy phiên bản ROM nào, nguồn gốc thương hiệu máy bạn đang dùng???
Hoặc chí ít cũng phải có thông tin kỹ thuật máy chứ.
Nói bâng quơ như bạn, trời biết mà tư vấn được.

Máy e khi mua nó chạy rom ship 2.3.3 mã số phiên bản 2.50 Cl gì đó, ko biết là ng bán có úp hay chưa. lúc mua máy chưa có root, còn bây giờ thì máy e đã hack full rồi. hàng của FPT mua tại DGW. E thấy có nói là muốn trở lại như cũ khi xuất xưởng thì phải nhớ CID , mà e ko biết cái CID cũ là cái gì cả :(. Mong bác tư vấn giúp. Thanks bác rất nhiều

Chỉnh sửa cuối: