• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dùng skyfire xem tivi trưc tuyến trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Kenji1992

ớ , tớ dùng wifi dùng trình duyệt web mặt định trong 5800 vẫn xem onl trên youtube tốt mà , có cần phầm mền đâu

ATM1

sao mà tải về không giải nén đựoc vậy?
có bạn nào giúp mình không?
mình cũng đang mong đợi phần mềm này lâu rồi
nhưng bây giờ giải nén ko dược tiếc quá!!!

ATM1

sao mà tải về không giải nén đựoc vậy?
có bạn nào giúp mình không?
mình cũng đang mong đợi phần mềm này lâu rồi
nhưng bây giờ giải nén ko dược tiếc quá!!!:(

ATM1

có bạn nào giúp mình với cảm on rất nhiều
mà mình đang xài mang viettel với dịch vụ data thì xài cái này tốn nhiều tiền không bạn?

ATM1

có bạn nào giúp mình với cảm on rất nhiều
mà mình đang xài mang viettel với dịch vụ data thì xài cái này tốn nhiều tiền không bạn?

ATM1

mình củng đổi đuôi rồi mà máy báo chứng chỉ hết hạng là sao vậy các bạn?

raanfr

Posted via Mobile Device mình xài wifi mà xem phim vẫn giựt, thằng này chắc cỡ mạng 5Mbs chạy mới êm. Dợi may này có mạng 3g xài thử xem sao ^^

bang3lang

Tớ thì vẫn kiên quyết chờ khi nào ra bản SkyFire Full Support cho 5800 thì mới cài , máy mình cảm ứng tội gì phải dùng thêm bàn phím ảo làm gì cho mệt , mất công như thế thà dùng Opera còn hơn ^^

raanfr

Bạn ơi cái skyfire này nó có sever hỗ trợ nên chạy được flash 9 và nhiều thứ khác, tức là lướt web như di động vậy, opera thì ko hỗ trợ nhiều như nó đâu, chỉ tiếc là nó đòi hỏi mạng mạnh lắm, thôi xài tạm chương trình duyệt web của nokia vậy:|

ATM1

mình cài cũng không được nè!
sao kì vậy!:O
A Lô! Có ai không trả lời đi!

Hoden

Super V.I.P
mình cài cũng không được nè!
sao kì vậy!:O
A Lô! Có ai không trả lời đi!

dùng vtap đi xem video trực tuyến phim j cũng có.hay tuyệt vời cần chi xem tv chi xem được vài đài.còn load chậm rì.

tankinh

Sao em tải file skyfire.sis từ máy chủ về rồi mà vẫn không cài được vậy pro, chỉ em với.

Inuyasha1987

dùng vtap đi xem video trực tuyến phim j cũng có.hay tuyệt vời cần chi xem tv chi xem được vài đài.còn load chậm rì.

Vậy anh fải up vtap lên chứ người ta biết tìm ở đâu bây h ;;)

Posted via Mobile Device

ducbang1907

bạn ơi đừng đào mộ lên thế này chứ,skyfire ko còn hỗ trỗ duyệt web ở nước ta từ khá lâu rồi,cài cũng vô ích thôi :)

Status
Không mở trả lời sau này.