• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dùng thẻ nhớ của hãng nào chạy WP7 tốt nhất?

heymen9x

em mua thẻ Nokia 8gb class 6 rồi, test thì thấy tốc độ nhanh hơn sandisk class 2 mà vào chơi game Dungeon defender bên android giật tung đít, giật còn hơn class 2, uổng 300 cành quá :((

vodanh1213

Chán quá bà con, tự nhiên cái the 16gb sandisk theo may dãy đành đạch rồi chết, lam fai tốn tiên mua cai kingston class 4 4gb, ai ngờ nó ko chạy mới đau.
Buốn quá gắn cái thẻ tàu no name hồi mua cai dt tàu vào chạy vi vu mới ghê :)).Không lẽ kíngton < thẻ tàu no name :|

ducmalai88

thấy dùng máy ảnh chuyên nghiệp cần tốc độ cao người ta dùng sandisk là nhiều

vodanh1213

Sandisk khó kím hàng lắm bạn, hình như do ở vn ko có nhà nhập khẩu chính thức, còn kingston thì có nên hàng kingston đầy ra.
Có ai biết cho nào bán hang sandisk hay transcend uy tín giới thiệu a e đi :D

lungtungbeng

Chán quá bà con, tự nhiên cái the 16gb sandisk theo may dãy đành đạch rồi chết, lam fai tốn tiên mua cai kingston class 4 4gb, ai ngờ nó ko chạy mới đau.
Buốn quá gắn cái thẻ tàu no name hồi mua cai dt tàu vào chạy vi vu mới ghê :)).Không lẽ kíngton < thẻ tàu no name :|

=))Ai bảo tại bác k chịu đọc bài em khuyên về thẻ nhớ. Tránh xa cái thẻ Kingston ra. Class 1 kiểu tốc độ 1 kiểu, cực chuối. Rẻ hơn Transcend nhưng gặp Transcend là tắt điện

vodanh1213

Cũng hên là người ta cho trả lấy tiền lại, hỏi cai này khí ko fai, cái transcend bác beng xài là đồ chính hãng hay hàng gi khác vậy, tại giở thẻ nhớ tàu nó tràn lan quá, e cũng ớn