• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dùng VIDEO làm nhạc chuông!!!

dinhhaiyt

Ai có chương trình dùng VIDEO làm nhạc chuông không share em với.cám ơn nhiều nhiều!!!!!

neobabe

có đấy , bạn search pm live tone video player nhé....cái bạn cần là chạy video khi có cuộc gọi đến phải ko??

hita_618

có đấy , bạn search pm live tone video player nhé....cái bạn cần là chạy video khi có cuộc gọi đến phải ko??

bạn chỉ cho mình link cụ thể đc không ? mình search hoài vẫn không tìm thấy , các mình cần đúng như bạn nói đó , có cuộc gọi đến là nó chạy video :D

tuanlong0207

có phần mềm này minh test thử trên 6600 chạy ok nhưng ko có rung nên bỏ đi để mai tìm lai post lên ai thích thì xài

gily4ever

nghe đứa bạn mình đang dùng phần mềm này kể rằng:dùng phần mềm này rất tốn pin vì nó luôn ở dạng standby giống phần mềm khóa phím các bạn nên suy nghĩ trước khi dùng vi xạc pin nhiều vừa hại pin vừa bất tiện

vtcmainguyen

bạn chỉ cho mình link cụ thể đc không ? mình search hoài vẫn không tìm thấy , các mình cần đúng như bạn nói đó , có cuộc gọi đến là nó chạy video :D

Bạn vào trang http://mpbus.net nếu bạn xài 7610. Download file Live tone.sis cài đặt lên máy. khi cài đặt xong vào Setting của Live tone cài đặt chế độ và add file video mình thích vào save lại.v..v... bạn sẽ được đoạn video khi có đt gọi đến với hình ảnh, âm thanh, rung như mong muốn. chúc bạn thành công.