• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DUNGEON DEFENDERS : First Wave 1.2 - Game đồ họa siêu khủng!

clarkht

mình cũng class 2.android ko lag.chắc bản e dùng là desire hd nên free ít ram.chả lẽ cài thêm bản android để chơi trò này thui nhi?

MrAlexx

em chơi đến 115 con quái rồi bác ạ thấy vẫn ok lắm :D. bản bác free bao nhiêu ram . bản của em free thường là 260 còn kill sạch sẽ là 280 đến 290
p/s : gửi mana vào ngân hàng rồi lấy lại đc ko bác >"<

Chỉnh sửa cuối:

clarkht

kinh.h e ko chơi game này nữa vì dùng rom khác thì ko thích,rom đang dùng hd mdj 4.6 thì chơi lag nên đành thôi.hix

Mr_bi0511

tối hôm qua ngồi cố tưởng xong rồi định đi ngủ thấy nó đếm ngược từ 9 đến 1 xong xuất hiện 1 con bự như triệu hồi demon trong thần bài cầm 2 kiếm bay vù vù trên trời . xong 1 đống quái từ các cửa lao ra tấn công tới tấp . Em đỡ không nổi bác ạ . Lúc đó thì có cảm giác hơi giật 1 chút nhưng điều khiển vẫn bình thường

AnhNam87

Bác nào có data của HTC Desire HD thì up lên link khác cho anh em được ko ạ. Link này em down mãi ko đc :(

Chỉnh sửa cuối:

Mr_bi0511

down bình thường mà bạn
p/s : chơi đến 155 > 195 con quái thì máy giật thấy tổ quốc lun :D

Chỉnh sửa cuối:

vanthai1592

em tải về 2 file cài đặt và dât nhưng ko bik cài mong các bác giúp em xài HD2 T8585

Chỉnh sửa cuối:

tuan1302

cài apk rồi copy cái data vào thẻ nhớ thôi. root nhé. ah ai biết anchance item với làm sao lên lv nhanh ko em pem mãi mà mới lv 6

Wăng vào thẻ nhớ cứ để y xì folder ngay ngoài sd card hả mấy anh ?
Em đang xài Leo 1024 mới flash hết wa Android cài thẳng trên máy...

tuan1302

uh giai nén ra có cái folder dundef chép thẳng vô thẻ lun
vừa pem con boss xong 3k máu vật vã ms xong. tối bác nào rảnh vô game ae làm map hard kiếm đồ vip chứ chơi vs nước ngoài bị time out hoai

Chỉnh sửa cuối:

Mr_bi0511

đồ vip em có nhiều lắm mỗi tội toàn lv 35 đến 40 ko mặc đc. con quái 3k máu đã là gì . chơi lên hard cái con cầm chùy không cũng đã hơn 700 máu , con cầm cung 1200 máu . mấy con to to khác 1 cơ số máu nữa . nản lém >"< . Chưa kể nó khõ có mấy giây là bể luôn viên crytal rồi

minimog83

X10 em cũng xí xớn down về chơi,hix...giật tung mông,kéo graphic còn 1/3 cột mới mượt mà một tí :( Trò này vui phết , đang chờ game này trên PC hoặc console là em mua về chơi liền :">

vanthai1592

các bác ơi em tải về rồi giải nén nhưng nó vào 1 hồi thì nó xuất hiện thông báo Cannot find the file host, em xài NAND android tren HD2 512 mong các bác giúp cho