• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dungeon Hunter 2 HD v1.0.7 dành tặng ae pdaviet

vutaikt

Bản này tạm thời chưa có trên mạng. đây là bản mới nhất . Gamees với đồ hoạ hiệu ứng... rất đẹp mắt..
Bản mới này fixx các lỗi lag nv lag nhiệm vụ của bản v1.0.6
Mình ko phải nói thêm nữa anh em tải về chơi ngay thôi.

[video=youtube;gg0NdPIJojc]http://www.youtube.com/watch?v=gg0NdPIJojc[/video]

Hình ảnh nhân vật của vutaikt

Tải vê.

Phần 1
Phần 2
pass: vutaikt@pdaviet.net[/B]
nguồn : pdaviet.net

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
Ồi, cái này tôi có từ năm ngoái rồi, nhưng dù sao vẫn thấy có người khệnh, giỏi thì đi mà up, thank bác vutai

vutaikt

Nó có từ tháng 7 trên ovi cơ =)).Tuần trước là thế nào.Thế mà có 1 số người tự nhận là chính mình retail cơ đấy :)) -> thế mới gọi là nói đểu =)).
tức là post từ hôm qua =)).

P/S:Thôi từ nay "cạch" vì biết có người "thù" rồi.
Thù gì hả bạn. Mình ko để tâm đâu . Đơn giản là trên ovi giao bán thì cũng có rất nhiều người mua cơ mà. Do vậy có nhiều bản do nhiều người up là cũng bt thui.
Và nếu mình đã copy trên mạng thì ghi credit pdaviet.net làm chi

wonben265

thank bác tài nhìu đả úp cho ae down.Chúa ghét nhất những người ko úp mà cứ tối ngày săm soi người khác :(

darkstorm88

Nằm trong BQT 4r mà cũng có thể ăn nói theo kiểu coi thường mem vậy sao ?.Thật đáng...sợ.Thôi dù sao thì dây với mod thì....khéo lại bị ăn thẻ vàng hay thậm chí thẻ đỏ mất :)).
tôi chẳng thấy vutaikt nói cái gì theo kiểu " coi thường mem" như bạn nghĩ cả ... người ta đã mất công post lên cho ae , cảm ơn còn chẳng hết lại còn đi săm soi ... nếu thật sự có tài thì bạn hãy thể hiện đi ...đâu cần ở đây nói nhiều làm gì

kidbambi1102

ko hỗ trợ belle,t cài xong chọn nhân vật start game thì màn hình đen sì phải tháo pin bật lại
mất 1 game hay rồi T.T

MinhThang

Manager
ko hỗ trợ belle,t cài xong chọn nhân vật start game thì màn hình đen sì phải tháo pin bật lại
mất 1 game hay rồi T.T

Từ ngày lên Belle tới giờ cũng chưa test Game nên không biết còn cái nào để chơi nữa không? :D

kidbambi1102

Belle chơi đc mỗi alphast 6, anrgy bird và ninja fruit,đón chờ Dungeon Hunter 3 xem belle chơi đc ko :-SS

hoan95ls

các bạn ơi mình chơi đến map bogland toàn điss thôi..ai biết cách khắc phục chỉ mình với