• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dungeon Hunter 3 v1.08 - GAME HOT! (Cập nhật v1.5.0)

Status
Không mở trả lời sau này.

picachu1220

RunnyDrOiD_v3.0_By_PVTeam
Mình đang dùng rom đó đó bạn. Jo mình nên đổi sang rom nào bạn giúp mình nhé. Thanks bạn.

venusian

Moderator
RunnyDrOiD_v3.0_By_PVTeam
Mình đang dùng rom đó đó bạn. Jo mình nên đổi sang rom nào bạn giúp mình nhé. Thanks bạn.

Thử đổi lên bản Android 4.0 đi bạn. Mình đang dùng Android 4.0 với Sen 4.0 thấy chơi ổn :D

hiphotboy92

Samsung galasy Y thì có chơi đc không bạn.. nếu chơi đc phải down bộ data nào vậy bạn

cakiem123

mình đã cài đặt thành công và chạy trên HD 2 rồi chỉ có điều hơi giật chút nhưng có một vẫn đề là khi chơi hết mạng và không còn kim cương nữa thì nó báo Invai data là sao hả các bác.

lionkinght

mình down data về xong rùi unpack và ném đúng vào sdcard như hướng dẫn nhưng không vào được, nó toàn bắt down data qua wifi. Hầu như game dât nào cũng vậy, chưa chơi được lần nào cả! Nản :((

nawasaky

Cập nhật cách Hack Game với 99999999 Gold và 999999999 Gems

Hướng dẫn cài đặt:

1. Cài đặt Titanium Backup trước.
  2. Tạo thư mục titaniumbackup trên thẻ nhớ theo đường dẫn sdcard/titaniumbackup.
  3. Copy 3 titanium backup files tải ở dưới bài vào thư mục vừa tạo trên thẻ.
  4. Mở Titanium Backup tìm đến Game chọn restore data.
  5. Chúc thành công.

ở bước 4 bác bảo là tìm đến game r` chọn restore nhưng cái chữ restore đấy nó có chọn đc đâu bởi vì trc' đó game chưa đc backup thì làm sao restore đc, thế nên e backup game trc' rồi copy 3 file trên vào titanium backup sau đó mới restore, kết quả là chả đc gì.mong bác chỉ giúp :|

venusian

Moderator
ở bước 4 bác bảo là tìm đến game r` chọn restore nhưng cái chữ restore đấy nó có chọn đc đâu bởi vì trc' đó game chưa đc backup thì làm sao restore đc, thế nên e backup game trc' rồi copy 3 file trên vào titanium backup sau đó mới restore, kết quả là chả đc gì.mong bác chỉ giúp :|

Bạn sử dụng Titanium Backup phiên bản nào.
Không cần phải Backup trước nhé. Nếu bạn tạo đúng thư mục và chép đúng như mình nói vào Titanium Backup sẽ nhìn thấy phần Game này. Trên máy mình nó ở gần cuối của các ứng dụng.

manh230682

hic hic làm đủ theo huwongs dẫn; Máy Regza IS 04 báo lỗi máy không hỗ trợ --> chán :(

nawasaky

Bạn sử dụng Titanium Backup phiên bản nào.
Không cần phải Backup trước nhé. Nếu bạn tạo đúng thư mục và chép đúng như mình nói vào Titanium Backup sẽ nhìn thấy phần Game này. Trên máy mình nó ở gần cuối của các ứng dụng.
sax, lúc sáng hack samurai and zombies tương tự như thế này, cũng copy mấy file vào titanium backup thì mở titanium lên thì thấy có chữ restore và đã hack đc, k hiểu sao vs DH3 thì titanium lại k hiện restore, mới update titanium mới nhất, mở ra thì samurai and zombies lại k thấy chữ restore đâu, nản :-/

Chỉnh sửa cuối:

comga_kt

Anh cho em hỏi trò này chơi được trên HTC wildfire s ko vậy ???? Nếu cài được cho em hỏi luôn là phần "Tải data phù hợp với dòng máy của bạn ở dưới bài" thì mình tải file nào vậy ????

venusian

Moderator
Anh cho em hỏi trò này chơi được trên HTC wildfire s ko vậy ???? Nếu cài được cho em hỏi luôn là phần "Tải data phù hợp với dòng máy của bạn ở dưới bài" thì mình tải file nào vậy ????

Mình nghĩ cấu hình của con wildfire s không kham nổi Game này đâu.
Trước mình dùng DHD chơi thỉnh thoảng còn giật.

tuan_manh_1986

Bạn ơi vậy máy sonera ericsson wt19i màn hinh 320x480 chơi được game này k chủ thớt.thansk

Chỉnh sửa cuối:

duylenguyen

có ai chơi được trên transformer prime không vậy?, cho mình xin cái app, thanks

Status
Không mở trả lời sau này.