• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DUNGEONS & HERO V1.0.5 (GAME HÀNH ĐỘNG)

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình dùng nhân vật Sian,cày đến level 25 rồi chán ngấy chả thèm chơi .:D:D
CÀNG CÀY CÀNG THẤY BẾ TẮC THẾ NÀO ẤY.KHÔNG NHƯ SYBERIA HAY RETURN TO MY...ISLAND.Càng chơi càng muốn khám phá.:|:|b-)

xuandung11a2

Well-Known Member
thê? laọi game nảy neo chơi đc mả.mỉnh đã text thư? ok vả chơi nhân vật nữ bắn cung đến lever 50 rủi mả.hix sau đó up rom rết mất.tiếc wa' trởi=))

À mà hình như làm gì có level 50 bạn nhỉ,mình nhớ chỉ có hơn 40 level thôi thi phải.:|:|

nhathuy

Mình dùng nhân vật Sian,cày đến level 25 rồi chán ngấy chả thèm chơi .:D:D
CÀNG CÀY CÀNG THẤY BẾ TẮC THẾ NÀO ẤY.KHÔNG NHƯ SYBERIA HAY RETURN TO MY...ISLAND.Càng chơi càng muốn khám phá.:|:|b-)

Thì game cày lv nó vậy mà, chỉ đánh và đánh, kết hợp với làm Q để lên lv ;;)

hoangkimma

Bạn nên cài ra thẻ nhớ vừa chơi vừa save lại. Có up lại Rom vẫn còn file save nên nó không mất đi đâu cả. Nếu không cài đc ra thẻ nhớ thì cài vô main rồi copy qua thẻ nhớ. Up Rom xong vẫn chơi đc mà không phải cài lại game.

mỉnh cũng biết lả vảo main đê? coppy file game lưu sang the? nhưng mỗi tội the? mỉnh bị mấy em virut thịt rủi.thế mỉnh mới nhở bác nảo chơi rủi post filer game lên hộ kai'.cảy lại lever thấp,yếu chán wa':-?

xuandung11a2

Well-Known Member
Có ai biết cách tăng điểm cho từng Char không?
Ko bit tăng thế nào cho khỏe cả. Thx thx
Sau khi lên level ,bạn sẽ đupwjc thưởng điểm kinh nghiệm.Bạn laasy điểm được thưởng bù vào cái strong ,mana...là được.

hoangkimma

Có ai biết cách tăng điểm cho từng Char không?
Ko bit tăng thế nào cho khỏe cả. Thx thx

mỉnh đã chơi con bắn cung vả tăng dỏng thứ 2 DEX đánh khoe? vả bắn chuân?.cỏn những con kia chưa thư?:-??

nhathuy

Thường thì Warrior built theo STR, Force Acher(Bắn cung) built theo DEX, Wizard(phù thủy) built theo INT :D

persona

mình ko hiểu cách cài mấy files này kỉu này ntn ? Dow về jai nén rồi ko bít lam j nữa T_T , bác nào chỉ cho em với !!

nhathuy

mình ko hiểu cách cài mấy files này kỉu này ntn ? Dow về jai nén rồi ko bít lam j nữa T_T , bác nào chỉ cho em với !!

Đây là file .cab cài đặt trên PPC, bạn down về, copy vào PPC rồi tiến hành cài đặt chứ không phải giải nén nó ra đâu nhé.

NokuaN70

Well-Known Member
sao phiên bản 1.05 mình không thể nào cài được, toàn báo cài không thành công.

vndtdd

hix mình cài được mà không có phím điều hướng cũng đành remove