• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Dưới 18+ Cấm Vào] G@mel0ft Sexy Poker Manga W950 J2ME

CongVoi

Super V.I.P
[Dưới 18+ Cấm Vào] G@mel0ft Sexy Poker Manga W950 J2ME

Cùng đánh bài và "Lột" nào >:)>:)

Sexy Poker: Manga features five sexy manga-style women-including sultry blondes, brunettes with attitude, and redheads that will be sure to grab your attention. These sassy women will match wits with you throughout the game so don't get flustered when you're playing one of three exciting strip poker games. If you win, your prize is an exclusive striptease, available only on Sexy Poker: Manga™. You won't see these photos anywhere else! Winner sees all! Can you handle it?

- Offers high-quality images of five incredibly alluring women in multiple poses.
- 3 game modes: 5-card draw poker, video poker, and blackjack.
- Photo gallery, so you can quickly access all of the images you have unlocked so far.
- High-quality sound effects and dialogue to bring the game to life.

NokuaN70

Well-Known Member
Cái này phải tự mò thôi anh ơi :))

Game tiếng Nga là mò mệt nghỉ luôn, chọn hàng thứ 2 để chơi thì phải, hôm bữa tải cái game toàn tiếng Tây Ban Nha mò hết 5 phút mới chơi dc :p

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Huớng dẫn chơi kiểu sao vậy em, không biết chơi:-/

Game này luật chơi của nó như sau: Đầu tiên mình chỉ chơi dc Poker cái này giống với Xập xám, nhỏ nhất là 1 đôi, 2 đôi, 3 con, sảnh,thùng, cù lũ, lớn nhất là Full house (thùng phá sảnh) tùy theo bài lớn hay nhỏ mà tố, xong xòe bài ra em nào nhỏ thì phải mất quần áo :D, còn Black Jack là chơi 2 lá tính 21 điểm, nhưng luật trong game này nếu dc một đôi có thể chơi Double(2 tụ) xé đôi ra mỗi lá bài tính một tụ, nếu may mắn thì ăn gấp đôi. Cuối cùng là Video Poker cái này luật cũng giống Poker nhưng cách tính bài hơi quái nên chưa biết cách tính( cũng ít chơi).

Posted via Mobile Device

CongVoi

Super V.I.P
Game này luật chơi của nó như sau: Đầu tiên mình chỉ chơi dc Poker cái này giống với Xập xám, nhỏ nhất là 1 đôi, 2 đôi, 3 con, sảnh,thùng, cù lũ, lớn nhất là Full house (thùng phá sảnh) tùy theo bài lớn hay nhỏ mà tố, xong xòe bài ra em nào nhỏ thì phải mất quần áo :D, còn Black Jack là chơi 2 lá tính 21 điểm, nhưng luật trong game này nếu dc một đôi có thể chơi Double(2 tụ) xé đôi ra mỗi lá bài tính một tụ, nếu may mắn thì ăn gấp đôi. Cuối cùng là Video Poker cái này luật cũng giống Poker nhưng cách tính bài hơi quái nên chưa biết cách tính( cũng ít chơi).

Posted via Mobile Device

Hơ hơ.Bạn phá đảo chưa thế ;;);;)

NokuaN70

Well-Known Member
Hơ hơ.Bạn phá đảo chưa thế ;;);;)

Hè hè hè đã lột sạch mấy em rùi, game này còn bản hình thật nữa, để tí nữa mình xem lại trong USB còn giữ kg mình up lên luôn cho AE thưởng thức.

Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Hè hè hè đã lột sạch mấy em rùi, game này còn bản hình thật nữa, để tí nữa mình xem lại trong USB còn giữ kg mình up lên luôn cho AE thưởng thức.

Posted via Mobile Device

Anh NokuaN70 giỏi ghê ha, mới đó mà đã chơi hết roài..=)).

NokuaN70

Well-Known Member
Mấy em càng về sau càng dễ lột(poker) làm vài phát cược 100 là em "I Fold" chả mấy chốc là mấy em sạch đồ he he :p
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Đây là game đánh bài giống như CongVoi đã post, nhưng cái này lột mấy em chân dài, người thật ảnh thật nhé. Luật chơi cũng như trên không có gì khác :p

CongVoi

Super V.I.P
Đây là game đánh bài giống như CongVoi đã post, nhưng cái này lột mấy em chân dài, người thật ảnh thật nhé. Luật chơi cũng như trên không có gì khác :p

Bạn có năng khiếu game loại này đó :D

vnpt1706

Mấy em càng về sau càng dễ lột(poker) làm vài phát cược 100 là em "I Fold" chả mấy chốc là mấy em sạch đồ he he :p
Posted via Mobile Device

Hướng dẫn chơi sơ sơ đi NokuaN70

NokuaN70

Well-Known Member
Poker chơi y như xập xám mà, nếu bài của mình yếu quá thì lúc change card bấm phím 5 bỏ cho nó chia lá mới, quan trọng là mình có may mắn hay không.

Đầu tiên mỗi người dc chia 5 lá, cách tính giống như một chi của Xập xám, nếu có 1 đôi+3 lá lẻ thì lúc nó bảo change card thì bỏ 3 lá lẻ đi bằng cách di chuyển bàn tay đến lá cần bỏ bấm phím 5 thì nó quay lưng lá bài ra phía trước, chọn xong thì bấm Ok để nó chia cho 3 lá mới nếu may mắn thì dc xám chi hay tứ quý, còn xui thì chỉ 1 đôi. cách chơi cũng đơn giản mà anh.

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Poker chơi y như xập xám mà, nếu bài của mình yếu quá thì lúc change card bấm phím 5 bỏ cho nó chia lá mới, quan trọng là mình có may mắn hay không.

Đầu tiên mỗi người dc chia 5 lá, cách tính giống như một chi của Xập xám, nếu có 1 đôi+3 lá lẻ thì lúc nó bảo change card thì bỏ 3 lá lẻ đi bằng cách di chuyển bàn tay đến lá cần bỏ bấm phím 5 thì nó quay lưng lá bài ra phía trước, chọn xong thì bấm Ok để nó chia cho 3 lá mới nếu may mắn thì dc xám chi hay tứ quý, còn xui thì chỉ 1 đôi. cách chơi cũng đơn giản mà anh.

Hê hê.Phải phá đảo mới đc,thx nhìu ná :))

khoa123

15t đủ tủi rùi ấy nhỉ,đi qua mấy cái 18+ úi ùi ui chơi ...... hí hí;;)thành quỷ òi>:)