• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đường Đua Tử Thần 3D for N70 Anh Em Vào Lẹ

nouvu2372

Speed is a drug.
It is addictive, causes hand shiver and if you really experienced it once you'll want to try again. To feel once again how gas pedal is obeyingly pressed down to its limit, how drone of the superpower engine grows to roaring, and the lights of other cars dart past and leave far behind.

manhtu

tiện đây cho em hỏi luôn là có mấy game màn hình cỡ 240x320 giờ muốn chuyển đổi kích thước về 176x208 thì làm thế nào

lovebaxa

Sao chơi được 1 tý là bị out ngay nhỉ. Nó đòi đăng ký mà không biết đăng ký thế nào vì trang web tiếng Nga

JuRay-Duan

bạn ơi cho mình hỏi tý spam nghĩa là gì vậy mình hơi ngu tiếng anh:-??
Spam trên các 4rum dc hiểu là fát bjểu lung tung, kô ăn nhập với chủ đề, hoặc post nhjều bài với cùng 1 nội dung và ... v.. v. v
Mình ko muốn nói ở đây nhưng bạn hỏj thì mình mới nói thôi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn ơi cho mình hỏi tý spam nghĩa là gì vậy mình hơi ngu tiếng anh:-??

Spam trên các 4rum dc hiểu là fát bjểu lung tung, kô ăn nhập với chủ đề, hoặc post nhjều bài với cùng 1 nội dung và ... v.. v. v
Mình ko muốn nói ở đây nhưng bạn hỏj thì mình mới nói thôi.

Mấy vấn đề này thì không nên thảo luận trong topic này tránh làm loãng topic nhé bạn.;;)