• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duttys Hybrid OS5.2.19716(build 19700)

Status
Không mở trả lời sau này.

giangp1

Bác nào thích nghịch ngợm thì úp thỏi mái.

Rom nì cũng hông có gì khác cả. U như kỹ.=))=))=))=))=))

littlerain

Rom này chẳng có gì đặc biệt cả. CHạy chậm hơn hẳn ROM PDA Viet của bác Phạm Quang, đã thế còn lỗi lặt vặt. Lúc đầu nhìn cái Build của nó cao cao, thử xem sao, cuối cùng vẫn quay về với PDA viet

PhamQuang

Manager
Rom này chẳng có gì đặc biệt cả. CHạy chậm hơn hẳn ROM PDA Viet của bác Phạm Quang, đã thế còn lỗi lặt vặt. Lúc đầu nhìn cái Build của nó cao cao, thử xem sao, cuối cùng vẫn quay về với PDA viet

Tác giả Dutty đến thời kỳ bí và chạy theo số lượng!!!
Làm ROM linh tinh, XIP sử dụng cũ rích, không tuân thủ thuật toán cho nên ROM gây khá nhiều lỗi.

littlerain

Tác giả Dutty đến thời kỳ bí và chạy theo số lượng!!!
Làm ROM linh tinh, XIP sử dụng cũ rích, không tuân thủ thuật toán cho nên ROM gây khá nhiều lỗi.
Em luôn ủng hộ sản phẩm của người Việt hết mình =D>=D>=D>=D>. Mong Phamquang làm thêm nhiều ROM nữa cho anh em thưởng thức :D:D .
Nói một cách khách quan, Rom PDAVIET là rom tốt nhất tới thời điểm này. Em đã thử qua rất nhiều ROM, nhưng ưng nhất rom PDAVIET=D>

Status
Không mở trả lời sau này.