• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DzSoftware DzMusicKey v2.00(0) S60v5 Belle Ful VH by hieuna-Điều chỉnh phím nghe nhạc

hieuna

DzSoftware DzMusicKey v2.00(0) S60v5 Belle Ful VH by hieuna-Điều chỉnh phím nghe nhạc

Mượn lời bác saccerwin giới thiệu ứng dụng. Thank bác nhiều

bạn là người đam mê âm nhạc đi đâu cũng đem nghe nhạc có tai nghe nhưng lúc muốn đổi bài hát hay nghừng bài nhạc lại phải mở túi lấy máy sau đó mở khóa rồi vào trình nghe nhạc và bấm thật là bât tiện và cũng làm bạn hơi bực tức nhưng với ứng dụng này giúp bạn có thể dùng phím cứng để làm những công việc trên thật vô cùng tiện dụng đỡ phải mở khóa vào nghe nhạc mà vẫn có thể đổi bài hát hay nghừng nhạc....hãy khám phá thêm nhá

Đây là bản việt hóa đầu tay nên có gì sai sót mong anh em góp ý kiến để những bản việt hóa sau hoàn thiện hơn:D:D:D

YinYang

Active Member
=D> =D> =D> =D> =D> =D>
Chúc mừng bản Vi đầu tay nhé. Cậu đang có thời gian nên nghiên cứu mấy cái này mạnh vào
Goodluck!!! :p

johnsionpham

có phải chỉ có tác dụng với trình nghe nhạc mặc định của máy thôi phải không chủ thớt

hieuna

có phải chỉ có tác dụng với trình nghe nhạc mặc định của máy thôi phải không chủ thớt

Đúng vậy bạn à, cái alexander fokin mới dùng cho các phần mềm nghe nhạc