• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

E65_RM-208_APAC_4.0633.74.00_v8.0

hhkkll

Anh nao` có cái firmware này cho em cái link download với. trang tiếng tàu em pó tay. thanks.

hhkkll

Tiêu:( hok có code 0545561 :( kỉu này mang ra tiẹm chạy fw rùi"H . Thanks!

hhkkll

Ông anh biết cái code 0545451 trong firmware nào có hok? em chỉ biết nó thuộc Hồng Kông:( chán.

habaolinh

Super V.I.P
Không cần phải đúng code đâu, bạn cứ chọn bất kỳ 1 code nào cũng đc, nếu muốn giữ nguyên code cũ thì không đánh dấu vào ô Change code là đc thôi, nếu muốn đọc đc font tiếng Việt thì chọn code APAC2 là đc.

AquaSta

Moderator
Ông anh biết cái code 0545451 trong firmware nào có hok? em chỉ biết nó thuộc Hồng Kông:( chán.

Hình như product code của bạn 0545451 là sai rồi. Nếu là product code Hong Kong thì có 4 code đều không trùng với bạn. Bạn dùng Navifirm mà download cho dễ, bạn chọn fw theo code luôn cho nhanh

tuyetha

Hình như product code của bạn 0545451 là sai rồi. Nếu là product code Hong Kong thì có 4 code đều không trùng với bạn. Bạn dùng Navifirm mà download cho dễ, bạn chọn fw theo code luôn cho nhanh

Mình vẫn hay dùng navìrim để tải fư,nhẹ và dễ.Bạn làm cho tiện.
Mà vấn đề liên quan đến fư bạn chắc chắn thì nói đừng "hình như" như thế,tội những người đang phải vã mồ hôi chứ

Posted via Mobile Device

hhkkll

thanks all! em mang wa tiệm rùi:( mò hoài hok đc. chạy lại bằng Jaf nhưng lúc nó kiu press power, ấn nguồn nhưng nó hok bắt cáp > pó tay.

tuyetha

thanks all! em mang wa tiệm rùi:( mò hoài hok đc. chạy lại bằng Jaf nhưng lúc nó kiu press power, ấn nguồn nhưng nó hok bắt cáp > pó tay.

Quyết định sáng suốt đấy.Cái vấn đề bạn gặp phải mình cũng đã gặp khi sử dụng J.A.F.và phải mất gần một ngày mới xử lý đc

Posted via Mobile Device

AquaSta

Moderator
Mình vẫn hay dùng navìrim để tải fư,nhẹ và dễ.Bạn làm cho tiện.
Mà vấn đề liên quan đến fư bạn chắc chắn thì nói đừng "hình như" như thế,tội những người đang phải vã mồ hôi chứ

Posted via Mobile Device

Ờ thì mình phải nói sao? Chả ai biết chắc được điều gì cả. Người ta bảo em chỉ biết cũng tương tự với hình như. Mình mở navifirm lên xem hết các code của E65, search qua mấy list code product code E65 không thấy có thì chả bảo hình như chứ còn bảo gì? Vã mồ hôi gì chứ? Mình từng đổi code chán rồi bạn ạ, nếu không có code thuộc dòng máy thì bạn có cố NSU nó cũng chả làm gì cho bạn cả ;;) Còn nếu chỉ cần có code đó thì mình search được thông tin nó như thế nào. Sao không chắc chắn? Bạn search code đó đi, rồi xem nói gì. Ra giọng vãi

tuyetha

Ờ thì mình phải nói sao? Chả ai biết chắc được điều gì cả. Người ta bảo em chỉ biết cũng tương tự với hình như. Mình mở navifirm lên xem hết các code của E65, search qua mấy list code product code E65 không thấy có thì chả bảo hình như chứ còn bảo gì? Vã mồ hôi gì chứ? Mình từng đổi code chán rồi bạn ạ, nếu không có code thuộc dòng máy thì bạn có cố NSU nó cũng chả làm gì cho bạn cả ;;) Còn nếu chỉ cần có code đó thì mình search được thông tin nó như thế nào. Sao không chắc chắn? Bạn search code đó đi, rồi xem nói gì. Ra giọng vãi

Hic!!!! Mình xin lỗi!Tại mình kô giỏi như bạn nên mình đứng ở cương vị là những người mới tập tành up và change,nhìn từ góc độ này thì mọi thứ sẽ rối tung lên,nó sai,nó có thể kô đúng,nhưng sửa thế nào,kiểm tra thế nào.Lấy khăn lau mồ hôi.Nếu như đều như bạn cả thì tốt quá,bởi vì ở cương vị như bạn thì chỉ cần một chút gợi ý hình như thì sẽ biết là nên kiểm tra lỗi ở phần nào.Đấy cũng là ý mình muốn nói về hình như.Bạn đừng cho là mình lên giọng vớ bạn nha!Mình biết gì đâu mà dám lên giọng ở đây hì hì.Xin lỗi đã làm bạn hiểu lầm,bạn như thế là khẳng định thêm tầm hiểu biết của mình.Điều đó mọi người sẽ biết và được giúp đỡ nhiều rồi.
Chúc bạn cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc.Good luck to you

Posted via Mobile Device

AquaSta

Moderator
Hic!!!! Mình xin lỗi!Tại mình kô giỏi như bạn nên mình đứng ở cương vị là những người mới tập tành up và change,nhìn từ góc độ này thì mọi thứ sẽ rối tung lên,nó sai,nó có thể kô đúng,nhưng sửa thế nào,kiểm tra thế nào.Lấy khăn lau mồ hôi.Nếu như đều như bạn cả thì tốt quá,bởi vì ở cương vị như bạn thì chỉ cần một chút gợi ý hình như thì sẽ biết là nên kiểm tra lỗi ở phần nào.Đấy cũng là ý mình muốn nói về hình như.Bạn đừng cho là mình lên giọng vớ bạn nha!Mình biết gì đâu mà dám lên giọng ở đây hì hì.Xin lỗi đã làm bạn hiểu lầm,bạn như thế là khẳng định thêm tầm hiểu biết của mình.Điều đó mọi người sẽ biết và được giúp đỡ nhiều rồi.
Chúc bạn cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc.Good luck to you

Posted via Mobile Device

ừh không có gì cả. Anh em vào đây không nên cãi vã hiểu lầm. Có điều muốn nói là ai cũng muốn giúp cho nhanh, người muốn giúp thì muốn giúp cho chót. Kiến thức bao la rộng lớn, mình không thể chắc được. Nếu bảo có thì cũng dở, tìm không thấy mình chỉ bảo là hình như ko phải chứ cũng không thể bảo ko có. Điều quan trọng bạn có dám làm không thôi. :) Mình cũng có con N70 ME giống bạn đó, chưa bao giờ dùng v3 cả. Tự mò up và down fw bằng đủ cách để viết hướng dẫn chia sẻ cùng mọi người. Tổng số là die 4 lần và 2 lần phải mang ra quán chạy lại, 2 lần mình tự cứu. Kinh nghiệm rút ra được bao nhiêu thì chia sẻ cho mọi người hết, không giấu chút nào. Thậm chí còn đổi code, tìm MCU, PPM, Variant của máy khác để thử cho N70 :-/ Theo mình thì không được thì thôi, sai thì làm lại. Có máy tại sao không vọc. Không phải sợ tốn tiền gì, nhưng chỉ cần tự bạn biết bạn sẽ giúp được anh em, bạn bè, biết đâu rồi sẽ có người cần.
Chúc bạn vui vẻ, có nhiều tiền b-)

tuyetha

Đúng rồi!Cái gì thì tự mình tìm hiểu sẽ biét và nhớ lâu hơn.
Mình thì dùng cả v2 v3,bây jờ đang rảng tìm hiểu v5 nhưng khi nào thật bí thì mới dám hỏi anh hoden.
Chiếc E65 này mình cũng đã thử khá nhiều thứ liên quan tới nó,nhưng có một việc rất khó chịu là kô sao 4mat đc.

AquaSta

Moderator
Đúng rồi!Cái gì thì tự mình tìm hiểu sẽ biét và nhớ lâu hơn.
Mình thì dùng cả v2 v3,bây jờ đang rảng tìm hiểu v5 nhưng khi nào thật bí thì mới dám hỏi anh hoden.
Chiếc E65 này mình cũng đã thử khá nhiều thứ liên quan tới nó,nhưng có một việc rất khó chịu là kô sao 4mat đc.

Bạn có dùng thêm font cho nó ko?