• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EASY REJECT - Symbian S60 3rd OS9.x

lamnt0702

bạn cho mình hỏi phần mềm này có chức năng chặn các cuộc gọi ngoài danh bạ không vậy?

ok bạn ạ,chỉ cần add số đt vào black list là từ sau trở đi tất cả các cuộc gọi từ số đó đến máy bạn đều bị chặn đứng :)

phunho

ok bạn ạ,chỉ cần add số đt vào black list là từ sau trở đi tất cả các cuộc gọi từ số đó đến máy bạn đều bị chặn đứng :)

ý mình hỏi là chặn tất cả các cuộc gọi ngoài contact của mình ý bạn ạh chứ ko phải 1 số cụ thể :)

lamnt0702

ý mình hỏi là chặn tất cả các cuộc gọi ngoài contact của mình ý bạn ạh chứ ko phải 1 số cụ thể :)

Bạn test thử đi :) Có thể có đấy bạn,vì hình như nó có chức năng chấp nhận cuộc gọi từ các số cụ thể,bạn chỉ việc chọn thư mục contact là ok :)

tuantrana

Mình chưa hiểu rõ ý bạn :) Ý bạn có phải là khi ngưởi mà mình muốn từ chối gửi tin nhắn thì sẽ ko gửi được và báo là ko thể gửi đi đúng ko?Nếu thể thì bạn dùng soft này là chuẩn đó ;)

đó đó, cái mình cần đó. hii. thanks bạn nhiều

tuantrana

mình down file bạn đính kèm ở trên rùi. hii. thank bạn nhiều =D>

Hãy sử dụng nút Thank hiệu quả.

Last edited by a moderator:

lamnt0702

Có bản VH của a e SymPV đó bạn,mình đã cập nhật linhk rồi,bàn cài vào máy test thử đi,toàn ngôn ngữ mẹ đẻ,có gì khó đâu,đừng lười thế chứ bạn :p

Kojiro

Super V.I.P

Kojiro

Super V.I.P
hic nói ra nền Python thì mình muốn hỏi bạn thêm tí không hiểu sao mình cài python vào N81 đã hack rồi thế mà vào icon nó đứng im re là sao nhỉ??

:D Thường thì các trình chạy trên python thì bên cạnh python thì bạn cần cài thêm megapymodule và pythonscriptshell nữa. Và quan trọng là tất cả những gì liên quan đến python thì bạn cần cài vào cùng 1 nơi (bộ nhớ máy hoặc thẻ), mình thì cài vào bộ nhớ máy.

longvipdn

Cái này trước đây e xài lâu lắm rồi nhưk sau tết e forrmat lại máy & thẻ xong có cài lại 1 số soft khác nữa rồi sau đó mới cài lại cái này, e cài bản VH lun đó.
Nhưk khi cài vào xong vô chương trình thì nó báo :
"Easy Reject không thể chạy được vì đã có SMS, Vì ứng nào đó đang chạy chức năng này. Xin đóng ứng dụng đó và bắt đầu Easy Reject lần nữa"
Vậy là e đã cài soft nào khác mà đá thằng này rồi :( Bác nào bít đó là soft nào ko chỉ e với để e vô xóa :( chứ e giền pm này lắm :((

MinhThang

Manager
Cái này trước đây e xài lâu lắm rồi nhưk sau tết e forrmat lại máy & thẻ xong có cài lại 1 số soft khác nữa rồi sau đó mới cài lại cái này, e cài bản VH lun đó.
Nhưk khi cài vào xong vô chương trình thì nó báo :
"Easy Reject không thể chạy được vì đã có SMS, Vì ứng nào đó đang chạy chức năng này. Xin đóng ứng dụng đó và bắt đầu Easy Reject lần nữa"
Vậy là e đã cài soft nào khác mà đá thằng này rồi :( Bác nào bít đó là soft nào ko chỉ e với để e vô xóa :( chứ e giền pm này lắm :((

Bạn xem thử có pm nào liên quan đến tin nhắn và cuộc gọi, thử xóa nó đi xem sao, hoặc nó dang chạy, nên sảy ra xung đột.

Caominh171

Mình đang dùng SMS.Spam.Manager,chức năng cũng tương tự,hồi trước có tải cái này về cài nhưng khó dùng nên thôi.Giờ bạn hướng dẫn chi tiết zậy,mình tải zề test thử phát.Thank bạn nhìu nha

Chỉnh sửa cuối:

goodwellbest

chương trình này kô có chức năng này

Mình dùng chương trình này và phải dùng kèm thêm chương trình MCleaner

Nếu chương trình cleaner kô có nhược điểm là máy vẫn rung khi block sms thì mình chỉ dùng mcleaner thôi. Vì nhược điểm này của mcleaner nên mình phải dùng song song easy reject và mcleaner

lamhpvn

Các bác cho hỏi EASY REJECT có chức năng hẹn giờ block không? (giống chức năng scheduler của phần mềm Blacklist)
(Ví dụ cứ sau 11h đêm thì chạy một profile whitelist chẳng hạn)

goodwellbest

Các bác cho hỏi EASY REJECT có chức năng hẹn giờ block không? (giống chức năng scheduler của phần mềm Blacklist)
(Ví dụ cứ sau 11h đêm thì chạy một profile whitelist chẳng hạn)

không bạn ơi,easy reject kô có

Mcleaner thì có

pnta

Máy N95 8G của mình chưa hacked, cài phần mềm này vào được không nhỉ ?