• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EasyDrawing v1.10 For UIQ3- Trình Chỉnh Sửa Ảnh Chuyên Nghiệp Uplate

CongVoi

Super V.I.P
EasyDrawing v1.10 For UIQ3- Trình Chỉnh Sửa Ảnh Chuyên Nghiệp Uplate

Với EasyDrawing bạn có thể dễ dàng tạo và chỉnh sửa hình ảnh bằng cách sử dụng các công cụ như: bút chì, đường dây, đường cong, tròn, ellip, phun sơn, văn bản... và lưu chúng trong bất kỳ định dạng (BMP, GIF, JPEG, PNG) theo mình đánh giá là rất tuyệt.
Còn chờ gì nữa, hãy down về và trải nghiệm đi các bạn :)

Bản mới có thêm tính năng:
.Chế độ ngang màn hình
.Chế độ Full màn hình và có thể xoay chuyển luân phiên các tấm ảnh
.Có thể thông qua tập tin liên kết với tập tin hình ảnh

P/S: Hy vọng Gabika sẽ cho Full Chương trình này luôn

tmt1

đang chờ bản full, hồi trước dùng bản cũng thấy hay hay, thank

nguyenvulinh

cái này hay lắm.nhiều ảnh muốn sửa toàn phải dùng máy tính nên có bác này đỡ phiền nhiều.thank bác công nhiều

lucky000

Công đại tổng quản cùng các Mod phụ tá giỏi tiếng anh tiếng em gì đó cố gắng vận động hành lanh mấy bác người Đông Âu chế vắc xin cho cái soft này thì quá tuyệt vời! Phần mềm này rất hữu ích và cần thiết cho những ai thích chụp ảnh bằng mobil! cám ơn các Mod nhé!

tigerer

sorry cho em spam cái để có hên sư huynh nào thấy ngứa mắt tìm hộ cái a hèm a hèm cho em nó "full" luôn, để mấy đứa cùi bắp bọn em được hưởng...