• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOK DÀNH CHO UIQ3.0 - DẠNG PRC

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
GOD FATHER - Bố già - prc
"Đằng sau mọi tài sản lớn đều là tội ác"
Đó là câu mở đầu của cuốn truyện. Mình đọc truyện này thấy rất hay, nên tìm ebook và post lên cho ai chưa đọc thì hãy đọc nó. Mình rất lười đọc những quyển truyện dày hàng trăm trang nhưng khi đọc truyện Bố già này thấy thật xuất sắc.
Truyện gồm 32 chương, và mình đã gộp chung thành 1 file.
Chúc các bạn vui vẻ!
(ĐỌc truyện này xong thấy xã hội đầy rẫy bọn xã hội đen hê hê...)

CongVoi

Super V.I.P
Câu chuyện bát mì - prc
Tình tiết truyện bình thường nhưng đọc xong, suy ngẫm thấy ý nghĩa của nó hay lắm

CongVoi

Super V.I.P
Ngục trung nhật ký
Kỷ niệm 117 năm ngày sinh của Bác, chia sẻ cùng anh em tập thơ " Nhật ký trong tù"

CongVoi

Super V.I.P
Tiểu thuyết Tình báo
Những chiến công và sự hy sinh thầm lặng, sự thông minh, mưu trí dũng cảm,của những chiến sỹ tình báo trong những năm tháng chống Mỹ cứu nước

CongVoi

Super V.I.P
Tuôỉ thơ dữ dội
Truyện này đọc từ hồi còn nhỏ giờ đọc lại vẫn thấy hay, chia sẻ cùng anh em nha

CongVoi

Super V.I.P
Kỷ niệm 60 năm ngày thương binh liệt sỹ
Nhân kỷ niệm 27/7 chia sẻ cùng anh em cuốn nhật ký của Liệt sỹ Nguyễn Văn Thạc. Một cuốn nhật ký nổi tiếng không kém nhật ký Đặng Thuỳ Trâm

Status
Không mở trả lời sau này.