• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EBOOKS VĂN HỌC NƯỚC NGOÀI

NguyenQuang

Super V.I.P
THƯỢNG HẢI BẢO BỐI

Đây là một tác phẩm của nữ Nhà văn Trung quốc Vệ Tuệ- Một cây bút trẻ , một hiện tượng của của văn học Trung quốc đương đại

NguyenQuang

Super V.I.P
CÁC TÁC PHẨM CỦA NHÀ VĂN Ý MARIO PUZO

Đây là một số tác phẩm của nhà văn Ý Mario Puzo . Người nổi tiếng với tác phẩm Bố già ( Đã được chuyển thể thành phim cùng tên )

Thanhha_2602

Tác phẩm cổ đại Trung Quốc

Một tác phẩm lịch sử cổ đại của tác giả :phùng mộng Long.file*prc
Bấm thanhk trươc khi dow nhé

Chỉnh sửa cuối:

Thanhha_2602

Tác phẩm lịch sử cổ đại TRUNG QUỐC

Tác phẩm phản ánh một giai đoạn lịch sử cổ đại của TRUNG QUỐC.file*prc.

Thanhha_2602

Truyện cận đại văn học TRUNG QUỐC

Tác phẩm này chắc ai cũng biết,không cần phải giới thiệu thêm.file*lit

Thanhha_2602

Tác phẩm lịch sử cổ đại TRUNG QUỐC

Đây là tác phẩm rất quan trọng trong lịch sử cổ đại TRUNG QUỐC.Tác phẩm đã được dựng thành phim lịch sử,chắc là ai cũng đã xem qua.Đó là bộ: TAM QUỐC DIỄN NGHĨA

Thanhha_2602

TÌNH SỬ

Đây là cuốn sách viết về những cuộc tình trong thâm cung bí sử của nữ hoàng đế :VÕ TẮC THIÊN.Một người nổi tiếng tàn ác.Các bạn thưởng thức nhé.FILE*lit.

tuanbb

Xin giới thiệu cúng các Bác quyển Ba Chị Em Nhà Họ Tống.chúc các Bác 1 ngày vui vẻ.

Thanhha_2602

Người MỸ thầm lặng,một tác phẩm đã đươc chuyển thể thành phim rất nổi tiếng.File*prc

thanhcun

Truyện Eragon dạng CHM

Truyện Eragon - Cậu bé cưỡi rồng dạng CHM , anh em về convert sang định dạng mình thích mà đọc nhé . Hay lắm .

Chỉnh sửa cuối:

Nex79

Minh doc thay 1 so tac pham cua Huynh Di tien sinh va da su TQ rat hay. Cam on nhung nguoi da convert.. Minh gui de cac ban cung thuong thuc.
Chuc vui ve.:D

Chỉnh sửa cuối:

Nex79

Tác phẩm Thủy Hử là một tác phẩm nổi tiếng, kể nhiều câu chuyện về mẫu anh hùng trọng nghĩa khinh tài. Chúc các bạn vui vẻ.:D

Chỉnh sửa cuối:

NguyenQuang

Super V.I.P
TÂY DU KÍ

Tác phẩm này chắc ai cũng đã từng đọc qua. Đưa lên đây để bạn nào có con nhỏ thỉnh thoảng lôi ra độc cho tụi trẻ nghe

NguyenQuang

Super V.I.P
ANNA CARENINA - LEV TOLSTOI

Giới thiệu với các bạn một tác phẩm kinh điển của nền Văn học Nga, tác phẩm của Nhà văn Nga Lev tolstoi