• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eBuddy Pro v3.6.1 Việt hóa

Status
Không mở trả lời sau này.

AquaSta

Moderator
Ứng dụng chat rất tốt hỗ trợ nhiều tài khoản tin nhắn IM như Yahoo! Messenger, Gtalk, MSN, Facebook, ICQ, AIM,...
Được bán trên App Store với giá 4.99$ (ở đây thì dùng free :D)

Hỗ trợ đăng nhập nhiều nick (đăng nhập nhiều nick Yahoo chẳng hạn)
Gửi ảnh
Đặt avatar
Chat nhóm
Hỗ trợ Lanscape đầy đủ
Đầy đủ như các ứng dụng chat nổi tiếng :D
- Các bạn dùng và trải nghiệm nhé!

- Mình Việt hóa nếu có câu cú nào lẫn lộn thì các bạn bảo mình sửa nhé, nhưng chắc là không đâu vì mình đã test kỹ :D

Cho 500 đồng ảnh :D này

Download ipa: (Trả lời bài viết để xem Link, Ấn F5 hay Refresh trình duyệt)
Mã:
http://www.mediafire.com/?tzthndunjmg

Cài đặt bằng iPhone PC Suite, Installous hoặc iTunes

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Chú em bữa nay tham gia lĩnh vực Việt Hóa cho iPhone nữa ah! Tuyệt vời đấy =D>

AquaSta

Moderator
Chú em bữa nay tham gia lĩnh vực Việt Hóa cho iPhone nữa ah! Tuyệt vời đấy =D>
Trước em cũng có Việt hóa app này bản 3.40 và cũng được anh động viên. Do không có thời gian nên em cũng không Việt hóa nhiều nhưng thấy box Việt hóa ít quá nên chắc sẽ cố gắng làm thịt vài cái cho anh em :D Mong sao Việt hóa iPhone sẽ được như Symbian :)

Zenki

Super V.I.P
Ý em là anh em box iPhone sẽ phong trào như Symbian, chứ một mình em thì làm được gì? :)

Từng cá nhân đi trước dần dần sẽ lôi kéo theo những cá nhân khác, và dần dần từ đó mới lập thành 1 hội được em ah :D

Zenki

Super V.I.P
chơi cái này có giống YM khônng bạn

Cái này tương tự Yahoo, có thể dùng Yahoo để chat thông qua eBuddy được.

Ngoài ra nó còn hỗ trợ nhiều và mạnh mẽ hơn Yahoo trên iPhone nhiều!

AquaSta

Moderator
chơi cái này có giống YM khônng bạn
Mỗi chương trình có một điểm riêng biệt mà chương trình khác không thể có thì mới tồn tại được đó là quy luật và với AppStore thì đó là quy định bạn ạ.
eBuddy có thể đăng nhập nhiều nick yahoo một lúc, có thể 2 nick, 3 nick,... yahoo + nick MSN hoặc các nick khác chương trình hỗ trợ như hình này

Một điểm mạnh của nó nữa là nó hiển thị cả những bạn bè bạn online ở trạng thái ẩn giấu (không sáng nick)
Tuy nhiên nó không có chức năng đồng bộ danh bạ, thông tin contact giống Yahoo Messenger! Nó không gửi tin nhắn SMS như Yahoo được

presentforu

sao cái gì của Iphone cũng có giao diện đẹp thế này nhỉ? chả bù với SYmbian....... ước ao....

boydeptrai

Mình dùng bản Pro v4.02 ko biết làm cách nào để xem níck đó đang ẩn nhỉ? Mình thấy nó vẫn báo off như thường, với lại icon smile cũng chỉ có vài cái thôi nhỉ?

votinhhan

a à,e muốn cài cái này của a,hiện e mới chỉ có itunes thì làm thế nào ạ,e mới dùng ip4 phiên bản IOS 4.0,còn gà lắm mong a hướng dẫn e cách cài cái pm chát này.cảm ơn a nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.