• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eCleaner v4.10-Dọn dẹp rác hệ thống

NGUYENTRANDUNG

Ứng dụng dọn dẹp rác hệ thống, eCleaner phát triển trên nhiều phiên bản với các chức năng chọn lọc cho người dùng lựa chọn nhằm giúp cho không gian máy trống hơn. Phiên bản 4.10 cập nhật.

newworld535

cái này so với nuldel thì thế nào?lắm phần mềm xóa rác quá không biết dùng loại nào.khả nâng bị xóa nhầm files có lớn không vậy,sorry nếu mình hỏi không đúng

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này so với nuldel thì thế nào?lắm phần mềm xóa rác quá không biết dùng loại nào.khả nâng bị xóa nhầm files có lớn không vậy,sorry nếu mình hỏi không đúng

Bạn nên xài tính năng quét tự động thì sẽ không quét nhầm các file hệ thống còn nếu bạn có hiểu biết nhiều về các file hệ thông thì mới nên use các tính năng nâng cao.;;)

thamky

Bạn nên xài tính năng quét tự động thì sẽ không quét nhầm các file hệ thống còn nếu bạn có hiểu biết nhiều về các file hệ thông thì mới nên use các tính năng nâng cao.;;)
vậy soft này so với mấy soft kia như thế nào zay bạn?:(:)((

DHD194

Banned
Sao mình không thấy chức năng Free Ram vậy bạn ơi.:-/

free ram chỉ dùng để giải phóng ram do các chương trình đóng còn thừa. fần mềm trên để xóa mấy cái như temple của ie, file rác, file trống, file tạm thời... nói chung không dùng đến. cái này khác 100% free ram

Posted via Mobile Device

bossman

Posted via Mobile Devicee sorry vi viet khong dau, cho e hoi dung cai nay don rac thi muon chinh cho no khong xoa cac tap tim thumsnail cua hình ảnh thi lam the nao a! Vi neu xoa moi lan xem anh lai cho may no load lau lam anh a!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

jeffer2

sao tui xài N70, cài cái này với NulDel vào mà mở lên ko đc, kỳ quá :(

lucky_luong

Mình đã cài chương trình và đang chạy thử chương trình . Xin cho hỏi chương trình này dọn dẹp rác hệ thống lâu không bạn. Vì mình cho chạy chương trình nhưng sao thấy lâu quá chưa kết thúc. Chương trình cứ báo 'Vui lòng chờ'. Tks

JuRay-Duan

Mình đã cài chương trình và đang chạy thử chương trình . Xin cho hỏi chương trình này dọn dẹp rác hệ thống lâu không bạn. Vì mình cho chạy chương trình nhưng sao thấy lâu quá chưa kết thúc. Chương trình cứ báo 'Vui lòng chờ'. Tks

Cũng lâu đấy bạn. trình dọn rác nào cũng phải có thời gian thì nó mới dọn sạch đc chứ.

Kô muốn chờ thì làm... thủ công đi bạn :D

lucky_luong

Mình dùng chương trình dọn dẹp rác hệ thống quét từ 6g sáng đến giờ (hiện tại 9g) vẫn chưa dọn xong trên màn hình vẫn hiển thị 1 dòng duy nhất là 'Vui lòng chờ...' cho mình hỏi là chương trình vẫn đang chạy hay là đã ngưng vậy. Vì mình cài chương trình vào từ hôm wa đến nay nhưng vẫn chưa thấy chương trình quét xong. xin hướng dẫn giúp. Tks

TruBic

Well-Known Member
Mình dùng chương trình dọn dẹp rác hệ thống quét từ 6g sáng đến giờ (hiện tại 9g) vẫn chưa dọn xong trên màn hình vẫn hiển thị 1 dòng duy nhất là 'Vui lòng chờ...' cho mình hỏi là chương trình vẫn đang chạy hay là đã ngưng vậy. Vì mình cài chương trình vào từ hôm wa đến nay nhưng vẫn chưa thấy chương trình quét xong. xin hướng dẫn giúp. Tks

máy bạn bị lỗi rồi làm gì có pm quét rác nào chạy từ hôm qua đến hôm nay mà chưa xong nè.bạn nên format máy và thẻ nhớ rồi cài lại xem nhé.

tmtien94

mấy bro ơi! cứu mình với. sao RAM của mình có tí nị vậy
mình sài n78. mình đã dùng dọn dẹp rác này rồi mà. trên máy chỉ có vài chương trình thôi. mình đã 4mat máy rồi. và chỉ cài chương tình xem Ram nhưng nó chỉ có vậy thôi. cài game vào chơi chưa đã nữa là nó báo bộ nhớ đây lun