• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

" EM đã quan hệ với bao nhiêu người..."

AlyCuong

Active Member
mình thấy vẫn là bạn tốt được mà.mình vừa bị người iêu cũ lừa 1 quả nữa đau thật thế mà mình thì luôn muốn nó tốt sống cuốc sông hạnh phúc đúng là mình ngu thật khi yêu 1 người như vậy.thà nó nói thật với mình còn tốt hơn là nói dối mà nó dối không thấy ngượng mồm

Tát cho nó một phát, cho nó hết khoác lác =))

b0m_lx

muốn tát muốn đánh lắm nhưng chả lỡ tay nó là người mà mình yêu nhất.nhưng nó lại phụ mình.đúng là chỉ có những người trong cuộc mới hiểu được thôi

mình cũng trải qua rùi
nói thật 1 câu là nên tránh nhìn mặt nó
đi đâu càng xa càng tốt và những lúc này bạn bè là quan trọng nhất
thân

hunglove1

mình cũng trải qua rùi
nói thật 1 câu là nên tránh nhìn mặt nó
đi đâu càng xa càng tốt và những lúc này bạn bè là quan trọng nhất
thân
uk mình sẽ thử như bạn nói tốt nhất là không gặp là sẽ quên được.vấn đề bây giờ muốn quên chỉ có đi tán người khác may ra thì se quên được hẳn mà thôi

JuRay-Duan

uk mình sẽ thử như bạn nói tốt nhất là không gặp là sẽ quên được.vấn đề bây giờ muốn quên chỉ có đi tán người khác may ra thì se quên được hẳn mà thôi

Thế thì còn chờ gì nữa :U:U :))

b0m_lx

tán đê :D
ý kiến rất hay
mất cái nọ có cái kia :))
anh chia tay xong , k liên lạc , thay số
xong hay đi chơi với con bạn thân , giờ nó lại là người yêu của mình chứ :))
đc 2 năm rùi :))

đúng là ở đời k biết trước cái gì :))

Whinny

ý kiến rất hay

lão này thâm gớm!>:)

mà thế quái nào lại chuyển ừ bạn thân sang bồ nhanh thế;;)

AlyCuong

Active Member
ý kiến rất hay

Người ta nói: đời k bít trước dc cái gì là đúng!!\-/\-/
===>>> Vài bữa nhỏ này đá cho một phát nữa cho coi.

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Mình comment hay quá

\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/​

b0m_lx

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Mình comment hay quá

hay éo chịu đc :))

hunglove1

Mình comment hay quá

vớ vẩn đá đấm gì chưa gì đã chù ẻo ông đấy potay.

AlyCuong

Active Member
thế mi nguy hiểm vậy có mọc thêm chym không ? :))

=))=))=))=))=))=))=))

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
nay chém lão aly sướng ghê :))

Cố một chym mà cho nó ăn k nổi, mọc thêm chym lấy gì cho nó ăn. Mà nếu để chém rụng thì lại cũng chịu k nổi.

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

b0m_lx

Cố một chym mà cho nó ăn k nổi, mọc thêm chym lấy gì cho nó ăn. Mà nếu để chém rụng thì lại cũng chịu k nổi.

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

:)) aly nhà ta tuổi ngựa 1 chym thì sống đc chứ 2 chym thì chắc bị đồ sát mất :))