• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Em không cài được game cho o2iq

x0letho0x

các bác giúp em với.em cài game skyforce1.2 cho loại màn hình QVGA mà nó hiện ra lỗi "skyforce.smartphone.v1.2 is not a valid Windows CE application".có ai biết phải làm sao để chơi được thì giúp em với.Thank.à,em cài trò "worms.world.party.v1.0.26"nó cũng hiện ra lỗi đó

canhsatcodong

À à, cái lỗi này thì bạn phải cài active sync trên máy tính. rồi chạy file cài trên máy tính, nó sẽ tự động cài game vào đt cho bạn. thử xem nhé! Không đúng cũng đừng trách mình.hehe=D>

kiet_xu

các bác giúp em với.em cài game skyforce1.2 cho loại màn hình QVGA mà nó hiện ra lỗi "skyforce.smartphone.v1.2 is not a valid Windows CE application".có ai biết phải làm sao để chơi được thì giúp em với.Thank.à,em cài trò "worms.world.party.v1.0.26"nó cũng hiện ra lỗi đó

Bạn cop game vào thẻ nhớ rồi cài trực tiếp bằng smartphone.Xin lỗi vì bây giờ mới trả lời bạn được.Mình ko để ý:D