• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Em muốn bị lock nick 1 tháng! Ai làm được xin mời vào ạ!

Status
Không mở trả lời sau này.

ohtt

:D Chào các bác! Em muốn bị các bác lock nick 1 tháng cho em đi nghỉ mát ạ!
Nhưng mà trong thời gian nghỉ mát vẫn phải có lương! Bác nào làm được em xin cảm ơn và tặng mấy cái ảnh em đi nghỉ mát làm quà ạ!
Nhưng nhớ phải có lương đó nha! :D Cảm ơn bác đã đọc bài! C u again in one month!:D

cubo

Banned
He he he ,cứ kêu admin hay manager là ku thì bị lock nick thui (hic!giống thồi phong kiến wé,tên vua thì của sợ phạm hý)

pdana

Hà hà. Mình làm được! Bạn không thể vào diễn đàn được nhưng PVD của bạn vẫn lên đều.

Bạn gửi cho mình mật khẩu đăng nhập của bạn, đúng 1 tháng sau mình sẽ trả lại bạn.

PhuongAnh

Nhưng mà trong thời gian nghỉ mát vẫn phải có lương! Bác nào làm được em xin cảm ơn và tặng mấy cái ảnh em đi nghỉ mát làm quà ạ!
Nhưng nhớ phải có lương đó nha! :D Cảm ơn bác đã đọc bài! C u again in one month!:D

Nếu bạn thích nghỉ thì cứ yêu cầu đến Man và Smod giúp đỡ.
Còn vấn đề nghỉ mà có lương thì cho fép tôi hỏi bạn là bây h hàng tháng bạn đã được lĩnh lương của PDA chưa?

kipkip

Ðại ca này spam đó mà.CHắc dạo này dùng nước tăng lực quá liều

XuanTruong

Super V.I.P

Chưa thấy quan tài chưa đổ lệ!:))

AnhTu

Super V.I.P
Mình chỉ có quyền hạn Lock nick, không có quyền hạn phát lương cho bạn, nếu OK thì mình sẽ lock nickk 1 tháng theo yêu cầu.
OHTT có 24h để xem & có yêu cầu xóa topic này, nếu không thì mình sẽ chiếu theo yêu cầu của bạn, lock nick ...

Dicky_Ng

Lâu lâu rảnh rỗi thì hú bà con đi nhậu nhẹt bù khú. Sao lại tự xin vào tù làm chi vậy cà?

AnhTu

Super V.I.P
Đã làm theo lời chủ nhân nick, thứ lỗi vì mình không có $ trả lương :D

DOP

Ặc, banned roài :D Đây có lẽ là chuyện vui nhất của cả tháng =))

hcqp

Cái này chắc ông anh nhà mình bắt chước vị Giám đốc ở Tây Ninh làm đơn xin vô tù (Báo tuổi trẻ) đây mà...!

khanhgt

Anh Tú đề nghị cho em xuống Download Member đê , dạo này VIP em chả đóng góp gì cho diễn đàn được cả :( ( kể cả nhậu nhẹt với anh em ) ! Cảm thấy mình ko còn xứng đáng được là VIP nữa rùi :(( thui anh cho em xuống DM để em còn đỡ áy náy anh nhé ;)

ohtt

Bác Tú ơi! Em vừa mãn hạn tù bác ạ! Đợi 1 tháng trời lock nick tưởng bác chuyển PVD ai ngờ...! Bây h mới đc vào PDA Việt! Hôm trước em lên Xuân Hòa buổi cuối đc về định gọi cho các bác chúc mừng thì ĐT thằng nào chôm nên...! Bây giờ em đang tìm mua con ASUS P535 hoặc ETEN X500 hoặc HTC p3600( Dopod d810) Bác nào có thông tin PM cho em với ạ! THANKS!

AnhTu

Super V.I.P
Bác Tú ơi! Em vừa mãn hạn tù bác ạ! Đợi 1 tháng trời lock nick tưởng bác chuyển PVD ai ngờ...! Bây h mới đc vào PDA Việt! Hôm trước em lên Xuân Hòa buổi cuối đc về định gọi cho các bác chúc mừng thì ĐT thằng nào chôm nên...! Bây giờ em đang tìm mua con ASUS P535 hoặc ETEN X500 hoặc HTC p3600( Dopod d810) Bác nào có thông tin PM cho em với ạ! THANKS!
Sao lại vào đây spam mua máy thế? Muốn mua thì sang box mua bán ấy, cũng có người bán P535 đấy.

Status
Không mở trả lời sau này.