• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Emap 2.02 Full

KiNGuyen

Mình đã search 4rum rồi, mới có emap 1.5 thôi. Đây là Emap 2.02 full.
Mình là new mem, đây là lần đầu tiên post bài, hi vọng mấy bạn thankz xong rồi down để khích lệ tinh thần.
Cám ơn đã đọc.

Download: http://www.mediafire.com/?90tpziwntit

Cám ơn bạn nha. Lần đầu nên sơ sót 1 chút, fix liền. :D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Mình đã search 4rum rồi, mới có emap 1.5 thôi. Đây là Emap 2.02 full.
Mình là new mem, đây là lần đầu tiên post bài, hi vọng mấy bạn thankz xong rồi down để khích lệ tinh thần.
Cám ơn đã đọc.

Download: http://www.mediafire.com/?90tpziwntit

Mình không biết mới hay cũ nên góp ý bạn một tí post bài thì phải có hình ảnh minh họa kèm theo nhé đưa cái link không là không được rồi,sửa liền đi bạn,nhìn vào sẽ hấp dẫn hơn anh em sẽ ủng hộ bạn, chúc vui.

tanghieu

Emap lâu rồi kg có dữ liệu mới, nâng cấp thì cũng vậy thôi. Trên forum củng có bạn post rồi.

TraiNgheoHn

Hà nội sát nhập mấy tỉnh rồi, giờ mà có bản update khu vực HN mới thì hay biết mấy hiii

gai

Well-Known Member
hiện nay chưa có data dùng cho s60v3. bạn ráng chờ đi. chỉ dùng được cho s60 thôi. bình đinh thì chưa có chỉ có huế. bạn qua forum bên kia tìm nhé. mình đã post rồi đó.

Hình như bên PDA có quy định không phổ biến cr2ck mà, nhất là phần mềm việt nữa:| Bạn nên gửi qua yahoo thôi:)

thanhnam711

bạn ơi mình thấy phần mềm này có lâu rùi mà, với lại phiên bản này lổi dữ lắm, nhất là khi mình phóng to lên í,đường nào nhìn cũng như con dao vậy. bên sx emap cũng chẳng chịu update gì cả, mấy lần mình đi ngược chiều vi tin tưởng pm này đấy. nhưng dù sao emap vẫn thuộc top pm "đỉnh" của vn

bạn ơi mình thấy phần mềm này có lâu rùi mà, với lại phiên bản này lổi dữ lắm, nhất là khi mình phóng to lên í,đường nào nhìn cũng như con dao vậy. bên sx emap cũng chẳng chịu update gì cả, mấy lần mình đi ngược chiều vi tin tưởng pm này đấy. nhưng dù sao emap vẫn thuộc top pm "đỉnh" của vn

Có lẽ nhà SX thấy cờ rack nhiều quá nên chán chả update:| Có lẽ mình là người duy nhất mua bản quyền từ bản 1.00 :( Dù sao cũng dang xài 2.02 free:p

KiNGuyen

Hihi. Hồi trc lúc em mới mua dt, còn ngây dại nên cũng mất 5k vô emap. Sau máy bị lỗi, format lại, đâu dại j` mua típ, bản full thì trên google thíu j`. :D
Mà mấy cty VN làm ăn chán wá. Chẳng chịu update, fix lỗi j` hết. Chỉ bik làm xong pm rùi đem bán thui, chẳng thèm wan tâm, ngó ngàng j` tới, hỏi sao phát triển dc.

trinhha

Emap nó bảo bản sau sẽ tích hợp GPS mà! bản này vẫn chưa có! hix