• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Emap 2.2 trên smartphone

tonihoang

Sau 1 thời gian tìm tòi, nay mình đã làm cho máy smartphone của mình chạy được emap rồi. Chạy mượt hơn trên syambian nhiều.
Cài đặt cái soft giả lập Java này trước sau đó cài emap sau.

Thấy hay thì thank mình một phát nhé

codockhach

Bạn ơi, sẵn tiện bạn kiếm cái nào xài được cho ws 2003 đi. Mình ko tìm được, nhìn cái này thèm muốn rỏ dãi!

tonihoang

Cài thử cái này vào WM2003 coi sao đi bạn, máy mình lỡ up máy lên WM6 nên không test được. Không biết nó chạy được không nữa

codockhach

ko được bạn tonihoang ơi.Mình cài vào nó nói là ko tương thích. tiếc quá!thèm nhỏ dãi!ko có phần mềm bản đồ nào xài được cho ws 2003 sao trời!

File đính kèm là phần mềm giả lập đúng ko bác????
Em đã thành công trên C720W hê hê!
Còn đây là Emap 2.2, ứng dụng java có thể cài trên rất nhiều loại máy! (Attached file) :p

Chỉnh sửa cuối:

tommylinh

Chào các bạn. Mình hiện đang dùng Audiovox SMT5600 (WM 2003 SE). Mình dùng phần mềm giả lập Java JBlend và đã cài được Emap nhưng khi chạy thì chỉ hiện lên giao diện giống như trong hình của bạn ToniHoang (nút play, dấu + , - ....) nhưng không hiện bản đồ. Các bạn cho mình hỏi làm thế nào để chọn bản đồ hiển thị vậy ?

Chào các bạn. Mình hiện đang dùng Audiovox SMT5600 (WM 2003 SE). Mình dùng phần mềm giả lập Java JBlend và đã cài được Emap nhưng khi chạy thì chỉ hiện lên giao diện giống như trong hình của bạn ToniHoang (nút play, dấu + , - ....) nhưng không hiện bản đồ. Các bạn cho mình hỏi làm thế nào để chọn bản đồ hiển thị vậy ?
Ban đầu bạn phải chọn Menu >>> Lựa chọn >>> Mở bản đồ >>> Hà Nội (tp HCM) >>> Nạp
Thế là xong bạn ạ! :)

binhtuan_mobile

Mình xai MPX220 mình chép file này vào nhưng không biết cài thế nào bạn có thể hướng dẫn mình được không. cho mình cảm ơn trước.

nthoa87

bạn cài java vào máy mpx220 đi. rồi cài emap.jar của MOBIADO_LUMINOSO gửi đó
đôi với máy mpx220 thì bạn sài chưong trìng java tên là Coretek_Delta_MIDP_2.0 cũng được a. tìm trong này mình có up 6 chương trình java rồi á

hells

Mpx 220 chạy hơi bị tốt đấy bạn ơi tui đang dùng đây này bản crack ko mất 10k đăng kí

tranducdau

mình cũng dùng i300x. cài Coretek_Delta_MIDP_2.0 rồi cài mấy ứng dụng java nhưng chúng nó chạy kỳ quặc lắm. Nó chỉ hiển thị được 1 góc mà hình thôi. còn chương trình thì không chạy được. Vậy mà lúc mua, nhìn vào bảng thông số của máy thì bọn thegioididong nói là chạy java tốt lắm. tức quá đi mất

kiet_xu

Có thể cài được. Quan trọng là bạn phải có phần mềm chạy ứng dụng java

beyw2003

Ặc sao hông có k3y chài, tốn 10k để đăng ký nữa hả, sao tui nhớ emap miễn phí mà ta!:(