• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Emap cho Smartphone Qtek 8310...

chiecvongtinh

Down về giải nén,copy folder jeodek vào trong Programfiles của thẻ nhớ,copy tiếp file emap.jar vào một nơi nào đó trong thẻ,copy tiếp file Java.link vào start menu trong windows cua smartphone. Thoát ra ngoài,vào menu sẽ thấy chương trình Java,nhấn vào,chọn Menu->install->Local Files. Chương trình sẽ tự tìm thấy file emap.jar ->install. Sau khi cài đặt,vào emap->tiếp tục->menu->lựa chọn->mở bản đồ. Lựa chọn TPHCM hoặc HÀ NỘI tùy bạn ;;)
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng tại Menu -> trợ giúp :p
Chúc anh em vui... =D>
Link down: http://www.mediafire.com/?62xx1ymmmgz

defender

ở máy của em thì nó có sẵn trong mục tool. hình như các máy cài WM5 đều có cài mặc định java rùi.

hai_vuong

Sau khi cài đặt,vào emap->tiếp tục->menu rồi đứng luôn tắt máy vào lại củng cứng đơ
đang chờ chỉ dạy
thanks

kiet_xu

máy mình i_mate SPL xài hệ điều hành WM 6.0 Smartphone
đang chờ chỉ dạy
thanks

Như vậy là phần mềm không tương thích với máy của bạn rồi.Có thể chỉ dành cho WM05 trở xuống thôi