• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EMobiStudio.MemoryUp.Personal.Mobile.RAM.Booster.v 3.00

tuyen_bacninh

Bản 3.0 k biết bác nào post chưa,em vừa tìm được.Chia sẻ cùng a e.c.Mới post lần đầu có j mong a e thông cảm X-(.chọn 1 trong 2 nhé.

Bài viết phải có hình ảnh minh hoạ, huớng dẫn sử dụng, tính năng cơ bản, các máy đuợc hỗ trợ, bằng tiếng Việt.
Bổ sung bài viết bạn nhé!

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản 3.0 k biết bác nào post chưa,em vừa tìm được.Chia sẻ cùng a e.c.Mới post lần đầu có j mong a e thông cảm X-(.chọn 1 trong 2 nhé.

Những file nhạy cảm thì bạn phải up lên những trang chia sẽ sau đó dán link vào một file text. Cuối cùng là đính kèm file text lên diễn đàn. Quy định của diễn đàn không được đính kèm trực tiếp file Cr@ck lên đâu.
Ngoài ra còn phải thêm vài tấm hình test thử trên máy nữa.

Chỉnh sửa cuối:

nima1985

Well-Known Member
Những file nhạy cảm thì bạn phải up lên những trang chia sẽ sau đó dán link vào một file text. Cuối cùng là đính kèm file text lên diễn đàn. Quy định của diễn đàn không được đính kèm trực tiếp file Cr@ck lên đâu.

Đúng rồi bạn,Bác KOJIRO đã có thông báo quy định về việc up bài,file FULL, CR@CK ở đây :http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=51163

Nynk_102

Các bác test thử chưa ah? So với bản cũ có nâng cấp gì mới ko ah? Dùng bản cũ chẳng thấy tác dụng gì cả, recover dc mấy kb ram àh, cài vào còn tốn ram thêm.
Posted via Mobile Device

mattomo

Đây là 1 FW dùng để " Defrag " sắp xếp lại bộ nhớ Ram ,khi Ram bị hao hụt khi chạy nhiều ứng dụng .

Thêm hình cho bạn đây :

Anh em nào muốn sài FULL thì KKK gõ "00000000000"chừng nào hết gõ được thì thôi rồi OK .Xong đã FULL ....=))

Download :

http://www.zshare.net/download/61212176647f2e19/

Chỉnh sửa cuối: