• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EndClear v1.20 EN - PM dọn dẹp khủng nhất hiện nay [Bản chính thức]

nicknguyen1980

link k tải về đc,bị sao đấy,ấn vào thì trắng xoá.bạn kiểm tra và up lại dùm mình nhé.thank !

nicknguyen1980

cho mình hỏi bản mới 1.20 này có việt hoá chưa vậy ?

TRƯỜNG SA - HOÀNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM

Chỉnh sửa cuối:

hunglove1

chịu thôi. em cài python rồi. nhưng lúc cài nó vẫn đòi python tiếp hix chắc con 5230 của em ko dùng được pm này rồi :((

xoá tất cả python cũ đi rồi cài lại python cua bạn biladen xem sao

corleonexxiii

Mình cài xong máy lỗi tùm lum. Nào là không vào các ứng dụng bên thứ 3 được nữa. Cài lại vào được 1 lần, lần sau ko vào được. Tắt máy thì nó đứng ở màn hình trắng chữ Nokia, chả chịu tắt. Cài theme thì báo cái gì unabled error gì đó...đơ luôn, phải tháo pin. File sis không cài được nữa. Bực hết chỗ nói, đang yên đang lành.

Chỉnh sửa cuối:

minnie_jang

Dạo này PDA bị lỗi hay máy mình bị lỗi nhỉ :( ấn file attachment nào cũng không download được :(( . Ai download được rồi cho xin link MF hay 4share với :((

Sorry vì không đọc kỹ ,e m download đc rùi :(

Chỉnh sửa cuối: