• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ép xung - Tăng tốc đt - overlock

mattomo

Giảm xuống dưới số 332 có nhanh hơn kg?vì mình thấy tăng hơn 332 nó chậm .các bạn thử test coi:-?

lovemy

Em nghĩ sửa cái này k ảnh hưởng nhiều tới máy .
Như kiểu sửa ragedit trong PC í :)
Chắc chỉ tăng xung một mức đáng kể . K biết nói thế có đúng k .
Em k biết nói vậy . Muốn chửi cũng được :)

tux4892

mình làm thử nhưng chẳng hiểu 322 là cái gì tại không load được ảnh bác nào hướng dẫn chi tiết hơn đi
Posted via Mobile Device

tux4892

mình test được rồi nhanh lên đáng kể (mình chơi thử mấy game n-gage thấy tốc độ load nhanh hơn). Mình test cho 5320 tuy nhiên pin dùng 1 lúc rất nóng => pin hết nhanh . Cái này chắc dành cho máy pin khỏe thôi hoặc máy quá yếu
Posted via Mobile Device

barclays

Không biết con số đó có ý nghĩa gì? Sao lại là 332 lên 500?
N73ME cái số đó mặc định là 220.
Theo nsysinfo thi Cpu của N73 tốc độ 220Mhz. Nếu chỉnh thành 500 thì sao? Có cpu nào ép lên gấp đôi đc ko?
Có lẽ đây là file khai báo của phần mềm nào đó thôi

tux4892

Không biết con số đó có ý nghĩa gì? Sao lại là 332 lên 500?
N73ME cái số đó mặc định là 220.
Theo nsysinfo thi Cpu của N73 tốc độ 220Mhz. Nếu chỉnh thành 500 thì sao? Có cpu nào ép lên gấp đôi đc ko?
Có lẽ đây là file khai báo của phần mềm nào đó thôi
tùy máy bạn ạ! Mình dùng 5320XM là 368 . Mình chỉnh lên 500 tốc độ chơi n-gage lên hẳn

Posted via Mobile Device

nguyenlamagg

Đây là file chỉ có khi máy cài n-gage thôi,nếu có tăng tốc độ được thì chỉ tăng trong n-gage thôi,

liht

Sao em vào trong con máy N73ME của em không có file 20001079.txt trong C:\private\10202be9 nhỉ :D Anh nào post file đó lên cho em test với được không ạ ?! :D

tiny1990

hihih,cái này chơi thấy củng ớn quá đi.lỡ mà hư hổng có tiền mua đt mới.:D

Không vấn đề gì cả? :)) K hư máy đâu mà sợ, cái này chỉ làm cho chạy nhanh hơn và hao pin hơn khoảng 5 - 10% so với xài thông thường

duong1986

thời @ chỉ quan tân đến tốc dộ là chính, còn thứ khác không lo làm ji

tiny1990

cpu chỉ bị tress khi chạy các ứng dụng nặng thôi, chứ mở mấy cái lặt vặt như danh bạ tin nhắt nghe nhạc ... thì không cảm nhận được đâu. Chắc phải bench keke

vutuan472

ủa sao mình ko có file đó mình có 20001079.cre nếu bấm 8 sẽ hiện khác vậy là sao bạn mình là n95 8g

longntt105

n95-8g cấu hình cũng trâu bò oài . chịu khó lâu lâu dồn phân mảnh ổ đĩa nó thôi . yếu điểm là pin nên đang kiếm con pin duong luơng cao đã

vutuan472

ủa vậy mình chống phân mảnh ổ đĩa ở đâu.pin dung lượng cao là sao bạn

speedhack

dịch pùn cười thế, sao bác ko để nguyên bản muh đọc có phải dễ coi hơn hok