• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Epic War TD update Version 1.3.6[15/11] (Phòng Thủ rất Hay và Khủng....HOT....HOT) ^^

danny_guan

Epic War TD v1.0

Link DOWNLOAD
^^

Update Version: 1.0.1
http://www.multiupload.com/72PIYOG66U

Phải Nhanh Tay hơn MOD mới mau Trở Thành MOD ^^

Last edited by a moderator:

Zenki

Super V.I.P
Game này có thể nói là Game Phòng Thủ trụ hay nhất mà mình chơi từ trước đến giờ ;;)

Khuyến khích anh em tải về chơi ;;)

misstele

chỉ 4.1 mới chơi được hả. buồn wa mới lên 4.0 xong không lẽ giờ lên tiếp 4.1 nữa sao

hanamibuu

Hix... Muốn thử mà làm biếng lên 4.1 quá :(( . Biết bao nhiêu game, app trong máy :((

hanamibuu

game này hay đó, mình đã chơi từng cấp độ từ dễ đến khó. dễ chơi lắm
Vậy chắc bác pro lắm. bác hướng dẫn anh em qua vòng 3 đi bác :)) . Em chơi mãi chả qua. Mặc dù chơi ở mức easy :(( .

dathero

Vậy chắc bác pro lắm. bác hướng dẫn anh em qua vòng 3 đi bác :)) . Em chơi mãi chả qua. Mặc dù chơi ở mức easy :(( .
Em cũng thế X-( phải chăng trong forum ta có 1 thiên tài về tower defend :ar!

ngoctumc

Mình chơi thử game này rồi, khá hay, mình chơi cấp độ easy thôi, hj, chơi hết các bàn xong thì bị xổng mất 54 con! :)