• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eRay 2.81-Làm sạch bộ nhớ cache và bộ nhớ..vv

dungha96

đã cài thử nhưng khi chạy là ngắt mất tín hiệu mạng luôn bạn ơi, bạn có thể chỉ cách sử dụng được ko? mình mù tịt về vấn đề này.....

vipboy_9x

Moderator
đã cài thử nhưng khi chạy là ngắt mất tín hiệu mạng luôn bạn ơi, bạn có thể chỉ cách sử dụng được ko? mình mù tịt về vấn đề này.....
bạn chạy mà mất tín hiệu ghê thế,ứng dụng này giống như dọn rạc trên PC giải phóng bộ nhớ thui chứ liên quan gì tới mạng đâu.

K

kaka115

Guest
thanks for share ( share = cách này thấy rối quá, thay vì thanks 1 cái là được rồi, spam nhìu hơn là nhận xét, sry nếu ko đúng nhé )

nobita81

bác vippro cho hỏi, eRay này nó có khá nhiều soft con bên trong, không biết mình có thể xóa mấy soft con chỉ chừa lại system status thôi được không nhỉ, em thấy cái eray (system status có 5mb) nhưng những soft con trong nó chiếm gần 30mb lun thì phải (efile, monitor,....)

npvkvp

Cảm ơn Bạn rất nhiều (Nhưng có cách nào cho nó chạy full không bạn ơi chỉ mình với )

huu868

Khi mình lên market vào ph[HIDE][/HIDE]ần Search nó có ghi lại những từ mà mình đã từng tìm kiếm, vậy mình có thể xóa cái danh sách mà mình đã từng tìm kiếm trên Market không nhỉ

Vào quản lý ứng dụng xóa data là xong