• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

eSMS 2.0 Full - Tin Nhắn Vui của FPT (test 5700)

chiemminhtrung

ac. the thi pro test dum may con nay (N95_8G,e 61 ...) xem co loi nhu may pro kia khong?

thong cam dum may em chua co unikey

Last edited by a moderator:

kbmai

sẵn đây nhờ các pro giúp tớ cái này với, tớ cài phần mếm ACM vào nhưng sao ko thấy phần chặn cuộc gọi answer machine trong ACM hic hic...tớ sài con ss i8910. Mong mọi người giúp tớ với.
xin hậu tạ sau!

BuuPhucCT

Well-Known Member
sẵn đây nhờ các pro giúp tớ cái này với, tớ cài phần mếm ACM vào nhưng sao ko thấy phần chặn cuộc gọi answer machine trong ACM hic hic...tớ sài con ss i8910. Mong mọi người giúp tớ với.
xin hậu tạ sau!

Có thể do bản này là bản CR@K nên tính năng không hoàn chỉnh như là bản dùng k3y bản quyền:-?

win323

mình giải nén nó ra thế này thì lam sao ma cài,thật sự mình không biết cài làm sao luôn

hvnh

soft này cũng chẳng cần thiết lắm ,các bạn có thể search các kí tự đẹp trên pc rui` lưu lại dưới dạng txt sau đó dùng xplore copy và paste vào tin nhắn cũng đc mà và tha hồ sáng tạo theo ý thích của mình :D