• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ET Torch v1.2 s60v3(Fp2)s60v5-Biến mobile thành đèn pin

duylinh27884

Moderator
ET Torch v1.2 s60v3(Fp2)s60v5-Biến mobile thành đèn pin

EtTorch là một ứng dụng biến điện thoại thành một đèn pin !
Các tính năng:
Chiếu sáng bằng đèn nền với màu sắc khác nhau
Chiếu sáng với đèn flash camra
Sử dụng các phím nóng trong chế độ chờ
Thiết lập thời gian phát sáng.
Tự khởi động.
Chế độ chạy ẩn trong công việc quản lý
Phát âm thanh bắt chước một tiếng còi xe cứu thương, xe cứu hỏa và đèn nền
Ngôn ngữ tiếng Anh
Loại bỏ giao diện chính adsfrom!

(Chạy trên s60v3 fp2 nha các bạn,ai fp1 khỏi bon chen :D)

ET Torch v1.2
Của bạn đây.

Last edited by a moderator:

Dragon459

Manager
bác Duy linh nên bổ xung cái note này: sử dụng lâu với dòng s60v3 sẽ gây nóng và có thể BÙM đấy ạ.hãy tắt ứng dụng trước khi nó BÙM.
Em test trên n81 thì đúng là dùng lâu có nóng thật.:p

duylinh27884

Moderator
bác Duy linh nên bổ xung cái note này: sử dụng lâu với dòng s60v3 sẽ gây nóng và có thể BÙM đấy ạ.hãy tắt ứng dụng trước khi nó BÙM.
Mền post chớ có đồ chơi để test đâu (N82 fp1) :D ủa thía v5 có nóng ko bác hay chỉ v3 hoi??Vậy thì ai cài pm này dùng chịu mở đèn pin ít thôi nhôn:D để đỡ tốn pin và nóng máy :D (Hờhờ..Ai có chơi thì có chịu!)

anxongjong

Thế thì dùng jbak cho nó lành.

matthenho

mod duylinh27884 ban share cho minh font ban dang dung nha, cam on ban, xin loi vi may hu nen chua bo dau tieng viet duoc mong mod thong cam

duylinh27884

Moderator
mod duylinh27884 ban share cho minh font ban dang dung nha, cam on ban, xin loi vi may hu nen chua bo dau tieng viet duoc mong mod thong cam

Mìh là mem chứ ko phải mod:D còn font bạn thấy trong screenshot ko phải của mìh.